ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਦੇ ਵੱਡਾ ਐਕਸ਼ਨ ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕ ਦੇ ਭਰਾ ਤੇ ਪਰਚਾ ਕੀਤਾ ਦਰਜ

Uncategorized

ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਐਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਕ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਹੋਇਆ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਦੇ ਭਰਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਹੋ ਗਿਆ ਦੱਸ ਦਿਨੇਸ਼ ਸੁਜਾਨਪੁਰ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਨਰੇਸ਼ ਪੁਰੀ ਦੇ ਭਰਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਹੋ ਗਿਆ ਏ ਬੀਤੇ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉਪਰ ਕਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਵੈਨ ਚ ਲੋਕ ਦੱਸ ਰਹੇ ਸਨ

ਕਿ ਸਾਡੇ ਹਲਕੇ ਵਿਚ ਜੋ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਉਹ ਸਾਰਾ ਰੇਤ ਮਾਫ਼ੀਆ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਉੱਥੇ ਕੋਈ ਵੀ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਹੋ ਰਹੀ ਪਰ ਸਭ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਹੁਣ ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਐਕਸਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਇਥੇ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਵਿਧਾਇਕ ਨਰੇਸ਼ ਪੁਰੀ ਦੇ ਭਰਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਮਾਮਲਾ ਦਾ ਜੋ ਕਿਹਾ ਨਾਲ ਦੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਨੇ ਕਿ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਕਈ ਵਿਧਾਇਕ ਵੀ ਐਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏਗਾ

ਜੋ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਉੱਥੇ ਰੇਡ ਕਰਨ ਤੇ ਸਜ਼ਾਵਾਂ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਝਾੜੂ ਚੱਕ ਕੇ ਪਾਰਕਾਂ ਦੇ ਬੈਂਚਾਂ ਸਫਾਈ ਕਰਦੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਨੇ ਬਟਾਲਾ ਤੋਂ ਵਿਧਾਇਕ ਸ਼ਹਿਰੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅੱਜ ਹਸਪਤਾਲ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਮੌਕੇ ੳੁੱਤੇ ਚੈਕਿੰਗ ਕੀਤੇ ਸਭ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਹੋਏ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਲੈਕੇ ਦੀ ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਐਕਸ਼ਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਸੁਜਾਨਪੁਰ ਤੋਂ ਬਣੇ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਗਾਇਕ ਨਰੇਸ਼ ਪੁਰੀ ਦੇ ਭਰਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਹੋ ਗਿਆ

ਅਤੇ ਪਿਛਲੀ ਸਰਕਾਰ ਕੈਪਟਨ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਦੇ ਕਰਕੇ ਬਲੈਕ ਚਰਨਜੀਤ ਚੰਨੀ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਉੱਪਰ ਵੀ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲੱਗਦੇ ਰਹੇ ਕਿ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਚਲਦੀ ਰਹੀ ਹੈ ਆਸਾਨ ਗੱਲ ਕੈਪਟਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਚਰਨਜੀਤ ਚੰਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਗੀ ਤੇ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਐਕਸ਼ਨ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published.