ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਲੰਗਰ ਲਾਉਣ ਵਾਲਿਆਂ ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦਾਦਾਗਿਰੀ

Uncategorized

ਇਹ ਸਿੱਖ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਲੰਗਰ ਲਗਾਏ ਜਾਂਦੇ ਪਰ ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਰਾਜਿੰਦਰਾ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਇੱਕ ਅਲੱਗ ਹੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੁਲੀਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਲੱਗੇ ਲੰਗਰ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿਖਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ

ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਮੈਡੀਕਲ ਸੁਪਰਡੈਂਟ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ੲਿੱਕ ਪੁਲੀਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉੱਥੇ ਲੰਗਰ ਵਰਤਾਉਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਹੀ ਪੱਤਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਜਦੋਂ ਡਾ ਸਾਹਿਬ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਰਾਜਿੰਦਰਾ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਵੀਡਿਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲਾ ਲੰਗਰ ਲਾਉਣ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲਾ ਇਕ ਪ੍ਰਮੀਸ਼ਨ ਲੈਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਇਹ ਕੀ ਮਾਮਲਾ ਹੈਗਾ ਸਾਰਾ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਹੀ ਡਾਕਟਰ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਲੰਗਰ ਲਾਉਣਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਖ਼ੂ ਨ ਵਿੱਚ ਹੈ ਪਰ ਮੈਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲੰਗਰ ਲਾਉਣ ਵੇਲੇ ਰਿਟਰਨ ਚ ਪਰਮਿਸ਼ਨ ਲੈ ਲਿਆ ਕਰੋ ਸਾਰੇ ਹੀ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਲੰਗਰ ਲਾਉਣਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਕਿਉਰਿਟੀ ਗਾਰਡ ਨੂੰ ਉਹ ਦਿਖਾ

ਅਤੇ ਉਹ ਹੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗਾ ਅਸੀਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬੰਦਾ ਦਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਉਸਦੀ ਸੰਸਥਾ ਦੀ ਲੈਟਰ ਪੈਡ ਉੱਪਰ ਅਸੀ ਲਿਖ ਕੇ ਦਿੰਨੇ ਆਂ ਜੇਕਰ ਬਾਈ ਚਾਂਸ ਕੋਈ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਬੰਦੇ ਨੇ ਲੰਗਰ ਲਾਇਆ ਸੀ ਤਾਂ ਤੀਜੀ ਗੱਲ ਸਾਡਾ ਬੈਂਕ ਦੇ ਥੱਲੇ ਲੰਗਰ ਲਾਉਣ ਲਈ ਪਰਮਿਸ਼ਨ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਪਰ ਓਪੀਡੀ ਦੇ ਕੋਲ ਲੰਗਰ ਲਾਉਣ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.