ਵਾਹ ਰੇ ਆਪ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਪੰਜਾਬ ਚ ਬਦਲਾਅ ਸ਼ੁਰੂ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਰੀ ਹੋ ਕੇ ਵੱਡੇ ਹੁਕਮ ਗਏ

Uncategorized

ਸਹੁੰ ਚੁੱਕ ਸਮਾਗਮ ਚ ਸਹੁੰ ਵੀ ਨਹੀ ਚੁੱਕੀ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਖੋਹਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਏ ਨੇ ਸਰਕਾਰੀ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਨੇ ਤੇ ਵੱਡਾ ਬਦਲਾਵ ਜਿਹੜਾ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਇਕ ਦਿਨ ਹੋਇਆ ਅਜੇ ਜਿੱਤ ਐਲਾਨੀ ਇਕ ਦਿਨ ਹੋਇਆ ਜਿਹੜਾ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਜਿੱਤ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤੀ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਗੁਜ਼ਰਿਆ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ

ਇਕ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਇਕ ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਹੀ ਇਕ ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਹੀ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁਦੇ ਨੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਨਵੀਂ ਬਣੀ ਵਾਲੇ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕ ਸਮਾਗਮ ਜਿਹੜੇ ਮੁਕੰਮਲ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਜਿਹੜੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧੀ ਤੇ ਅਪਡੇਟ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਵਾਅਦਿਆਂ ਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਸਰਕਾਰ ਜਿਹੜੀਆਂ ਸਰਕਾਰ ਬਣਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਿਹਡ਼ੇ ਨੇ ਲਾਗੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ

ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਲਜ ਪਟਿਆਲਾ ਤੋਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਹੁਕਮ ਜਿਹੜੇ ਪਟਿਆਲਾ ਕਾਲਜ ਦੇ ਵਿਚ ਹੁਕਮ ਜਿਹੜੇ ਜਾਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਤੇ ਪੱਤਰ ਸੌਂਪਿਆ ਗਿਆ ਚਿੱਠੀ ਲਿਖੀ ਗਈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਹੀ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਸਮੇਂ ਦੇ ਪਾਬੰਦ ਹੋ ਜਾਣਾ ਸਰਕਾਰ ਥਾਂਵਾਂ ਤੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਜਿਹੜੇ ਸਮੇਂ ਚਰਨ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਸਾਰੇ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚਣ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.