ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਸੀਐਮ ਮਾਨ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਵੱਡੇ ਐਲਾਨ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਸੀਐਮ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੱਡੇ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਨੇ ਕਿਹੜੇ ਕਿਹੜੇ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਛੇ ਅਹਿਮ ਗਾਰੰਟੀਆਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਜਿਹੜੀਆਂ ਸਤੀਸ਼ ਦੇ ਦਰਦ ਚ ਆਪਣੇ ਕਹਿ ਦਿੱਤੀਆਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਪਹਿਲੀ ਜਿਹੜੀ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈ ਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦਾ ਅਹੁਦਾ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਛੇ ਗਰੰਟੀਆਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਪਹਿਲੀ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਪਹਿਲੀ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕਦੇ ਸਾਰ ਹੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਜਿਹੜਾ ਖਾਤਮਾ ਕਰਨ ਦੀ ਦੇ ਵੱਡੇ ਕਦਮ ਪੁੱਟੇ ਜਾਣਗੇ ਦੂਸਰੀ ਗਰੰਟੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ

ਆਪਾਂ ਦੂਜੀ ਗਾਰੰਟੀ ਜਿਹੜੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਰਿਸ਼ਵਤ ਖੋਰੀ ਜਿਹੜੀ ਉਹ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ ਰਿਸ਼ਵਤਖੋਰੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਖਾਤਮਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਇਹ ਦੂਜੀ ਗਰੰਟੀਆਂ ਤੀਜੀ ਗਾਰੰਟੀ ਦੀ ਆਪਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਤੀਜੀ ਕ੍ਰਾਂਤੀ ਦਾ ਜਿਹੜੇ ਆਪਾਂ ਗੱਲ ਕਰ ਰਿਹਾਂ ਹੁਣ ਤੀਜੀ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈਗੇ ਜਿਹੜੀ ਸਰਕਾਰੀ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਉਹ ਸੁਣਵਾਈ ਹੋਵੇਗੀ

ਕੋਈ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਣ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਹੋਵੇਗੀ ਇਹ ਤੀਜੀ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਜਿਹੜੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਆਪਣੀ ਸਪੀਚ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਚੌਥੀ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈਗੀ ਐ ਕਿ ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਅੰਦਰ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਫ਼ਰਕ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਅੰਦਰ ਪੰਜਾਬ ਚ ਫ਼ਰਕ ਆਉਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਠੇਕੇ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਪੰਜਵੀਂ ਗਾਰੰਟੀ ਦੀ ਆਪਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਸਰਕਾਰੀ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਉਹ ਟੈਂਸ਼ਨ ਆਉਣਗੇ

ਦਫ਼ਤਰ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਪੰਜਵੀਂ ਗਾਰੰਟੀ ਐ ਠੀਕ ਐ ਜੋ ਦਫਤਰ ਜਿਹੜਾ ਟੈਮ ਸਿਰ ਆਉਣਗੇ ਸੈਮੀ ਗਾਰੰਟੀ ਦੀ ਆਪਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਛੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਸਕੂਲਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਫ਼ਰਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published.