ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਹਾਰਨ ਤੇ ਪੁਲਸੀਆਂ ਦੇ ਭੰਗੜਾ ਵੰਡ ਦਿੱਤੇ ਲੱਡੂ ਲਾ ਦਿੱਤੇ ਢੋਲੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੁਣ ਗਿੱਲੀ ਕਰ ਸਾਡੀ ਪੈਟ

Uncategorized

ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਕਹਿੰਦੇ ਸੀ ਕਿ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਪੈਂਟ ਗਿੱਲੀ ਕਰ ਲਵਾਂਗੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਹਾਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੌਂਡਾ ਇਹੀ ਥਾਣੇਦਾਰ ਲੱਡੂ ਵੰਡਣ ਲੱਗ ਪਏ ਨੇ ਵਧਾਈਆਂ ਦੇਣੀਆਂ ਨੇ ਅਡਵਾਨੀ ਦੇ ਲੱਗ ਪਏ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਬੜੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਕ ਥਾਣੇਦਾਰ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੱਡੂ ਲੈ ਕੇ ਵੰਡ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਧੀ ਠੋਕੋ ਤਾੜੀ ਖ਼ੁਦ ਹੀ ਠੁੱਕ ਗਿਆ

ਇਹ ਉਹੀ ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਜਿਹੜੇ ਕਹਿੰਦੇ ਸੀ ਕਿ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਪੈਟ ਗਿੱਲੀ ਕਰ ਦਿਆਂਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੋਈ ਖ਼ੁਸ਼ ਹੋਵੇ ਨਾ ਹੋਵੇ ਥਾਣੇਦਾਰ ਠਾਣੇਦਾਰ ਖ਼ੁਸ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਜਿਹੜਾ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਲੱਡੂ ਵੰਡਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ ਜਿਸਦੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਲੱਡੂ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਲੱਡੂ ਕਿਉਂ ਵੰਡੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ

ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਠੋਕੋ ਤਾੜੀ ਖੁਦ ਹੀ ਠੁੱਕ ਗਿਆ ਪੀੜਤ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਤੇ ਮਜੀਠੀਏ ਦੀ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਟੱਕਰ ਹੈ ਇਹਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੌਣ ਜਿੱਤੂਗਾ ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸਾਈਟ ਤੇ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਤੀਜਾ ਬਾਜ਼ੀ ਮਾਰ ਗਿਆ ਇਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਕਹੇ ਗਏ ਨੇ ਉਏ ਲੱਭੋ ਓਏ ਛੋਟੂ ਇਹਨਾ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸਾਈਡ ਕਰ ਕੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਜੀਵਨਜੋਤ ਤਿੰਨਾਂ ਨੂੰ ਸਾਈਟ ਕਰੇਗੀ ਤੇ ਉਹ ਬਾਜ਼ੀ ਮਾਰ ਗਈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.