ਘਰ ਚ ਲੱਗੀ ਅੱਗ ਉਜਾੜਤਾਂ ਪੂਰਾ ਹੱਸਦਾ ਖੇਡਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਖੇਡ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅੱਠ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚਾ

Uncategorized

ਘਰ ਬਣਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਹਵਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇ ਇਸ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਮੋਟੇ ਪਰਦੇ ਤੇ ਮਾੜੀ ਛੱਤ ਤੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਅਾਦਾ ਖਿੜਕੀਆਂ ਨਾ ਹੋਣ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪਿਆ ਕਿ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਪਰ ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਏਨੀ ਭਿਆਨਕ ਤੇ ਐਨੀ ਫ਼ਿਲਮੀ ਸੀ ਕਿ ਪੁਲੀਸ ਵੀ ਚੱਕਰਾਂ ਵਿਚ ਪੈ ਗਈ ਕਿ ਆਖਿਰਕਾਰ ਇਹ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਕਿਉਂਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਲਾ ਸ਼ਾਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਕਮਰਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲੀਆਂ ਨੇ

ਵਰਕਾਲਾ ਨੇਡ਼ੇ ਅੰਤਿਲ ਇੱਥੇ ਇਕ ਦੋ ਮੰਜ਼ਲਾ ਘਰ ਨੂੰ ਅੱ ਗ ਲੱਗ ਗਈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਅੱਠ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਸਮੇਤ ਪੰਜ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਕੇਰਲਾ ਦੇ ਪੁਤਲੇ ਜਨਤਾ ਚ ਸਬਜ਼ੀ ਦਾ ਥੋਕ ਵਪਾਰੀ ਦੇ ਘਰ ਚ ਅੱਗ ਦੀ ਲਪੇਟ ਚ ਆ ਕੇ ਪੁਰਾਤਨ ਜਿਸ ਦੀ ਉਮਰ ਚੌਂਹਠ ਸਾਲ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਸੇਰਲੀ ਉਮਰ ਤਰਵੰਜਾ ਸਾਲ ਬੇਟਾ ਆਖੇ ਉਮਰ ਪੱਚੀ ਸਾਲ ਨੂੰ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਦੀ ਉਮਰ ਚੌਵੀ ਸਾਲ ਰਾਵੀ ਦਾ ਅੱਠ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦਾ ਬੱਚਾ ਉਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ

ਅਧਰਾਧੀ ਦਾ ਪਤੀ ਨਿਖਿਲ ਗੰਭੀਰ ਰੂਪ ਚ ਜ਼ਖਮੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤਿਰੂਵਨੰਤਪੁਰਮ ਚ ਇਕ ਨਿਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜ਼ੀਮ ਸ਼ਾਇਰ ਐਂਡ ਰੈਸਕਿਊ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅੱ ਗ ਸਵਾ ਦੋ ਵਜੇ ਲੱਗੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਗੁਆਂਢੀ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਘਰ ਚੋਂ ਅੱ ਗ ਅਤੇ ਧੂੰਆਂ ਨਿਕਲਦਾ ਦੇਖਿਆ ਤੇ ਤੁਰੰਤ ਫੋਨ ਤੇ ਨਿਖਿਲ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.