ਭੁੱਬਾਂ ਮਾਰ ਰੋਏ ਮਾਂ ਪੁੱਤਾਂ ਨੇ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਟੀ ਸਾਰੀ ਰਾਤ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਪਿਉ ਨੇ ਘਰ ਚ ਲਾਇਆ ਸੀ ਤਾਲਾ

Uncategorized

ਪਤੀ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੇ ਆਪਸੀ ਕਲੇਸ਼ ਕਾਰਨ ਕਈ ਵਾਰ ਪਰਿਵਾਰ ਖੇਰੂੰ ਖੇਰੂੰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਸਿਰਫ਼ ਪਰਿਵਾਰ ਤੇ ਇਸ ਦਾ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ ਆਂਢ ਗੁਆਂਢ ਤੇ ਵੀ ਇਸਦਾ ਅਸਰ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਕੁਝ ਅੱਜ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਜਦੋਂ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਵੱਲੋਂ ਹਾਈਵੋਲਟੇਜ਼ ਡਰਾਮਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਕਲੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਦਲ ਕਲੋਨੀ ਵਿਚ ਜਿਥੇ ਹਫੜਾ ਤਫੜੀ ਮਚੀ ਉਥੇ ਹੀ ਲੋਕ ਵੀ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਨੂੰ ਬਾਹਰੋਂ ਤਾਲਾ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ

ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਮੁਹੱਲੇ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਹਿਸਬਾਜ਼ੀ ਵੀ ਕੀਤੀ ਇਸ ਦੀ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਸੀਸੀਡੀ ਵਿਚ ਸਾਫ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਵੱਲੋਂ ਹੰਗਾਮਾ ਕੀਤਾ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਤਾਲਾ ਮਾਰ ਕੇ ਬਾਹਰ ਲਿਖ ਦਿੱਤਾ ਤਾਲਾ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਾਲੇ ਜਾਂ ਤੋੜਨ ਵਾਲੇ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਹੋਵੇਗੀ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਥਾਣਾ ਦੁੱਗਰੀ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਸੀਆਰਪੀਐਫ ਕਾਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਲੜਾਈ ਝਗੜੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹਾਈ ਵੋਲਟੇਜ ਡਰਾਮਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪੀੜਿਤ ਔਰਤ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਟਿਊਸ਼ਨ ਪੜ੍ਹਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦਾ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਘਰ ਦੇ ਕਲੇਸ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਕਸਰ ਹੀ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਲੜਾਈ ਝਗੜਾ ਹੁੰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪਤੀ ਨੇ ਜਿਥੇ ਬੱਚਿਆਂ ਸਮੇਤ ਪੀੜਤ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਉੱਥੇ ਟਿਊਸ਼ਨ ਤੇ ਬੱਚੇ ਛੱਡਣ ਆਈ ਔਰਤ ਨੂੰ ਵੀ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਵੱਲੋਂ ਬੁਰਾ ਭਲਾ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੀਡ਼ਤ ਅੌਰਤ ਅਤੇ ਟਿਊਸ਼ਨ ਤੇ ਛੱਡਣ ਆਈ ਔਰਤ ਦੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਪੀਡ਼ਤ ਅੌਰਤ ਨੇ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਬਿਆਨ ਕੀਤੀ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.