ਜਬਰੀ ਗੰਜੇ ਕੀਤੇ ਮੈਡੀਕਲ ਕਾਲਜ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੁੰਡੇ ਸਿੱਖ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਾ ਸਕਿਆ ਕੋਈ ਹੱਥ

Uncategorized

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਕਾਲਜ ਦੇ ਕਈ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਿਰ ਮੁੰਨੇ ਹੋਏ ਹਨ ਅਤੇ ਹੱਥ ਪਿੱਛੇ ਬਣੇ ਹੋਏ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਪਾ ਲਿਆ ਖਬਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਨੂੰ ਰੈਗਿੰਗ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਦੱਸਿਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਆਂ ਕਿ ਕਿੱਥੋਂ ਦੀਆਂ ਇਹ ਵੀਡਿਓ ਅਤਿਥੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਦਰਅਸਲ

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਉੱਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਹਲਦਵਾਨੀ ਸਥਿਤ ਮੈਡੀਕਲ ਕਾਲਜ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਿਧਾਂਤਕ ਸਹਿਮਤੀ ਉੱਪਰ ਕਈ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਲਾਅਨ ਵਿਚ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਿਰ ਮੁੰਨੇ ਹੋਏ ਨੇ ਅਤੇ ਹੱਥ ਪਿੱਛੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਇਸ ਬੇੜੇ ਨੂੰ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ਤੇ ਰੈਗਿੰਗ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਦੱਸ ਹਜ਼ਾਰ ਪਰ ਪੀਡ਼ਤ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕਾਲਜ ਪ੍ਰਬੰਧਕਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਹੀ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਉਹ ਸਾਰੀ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸਤਾਈ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਐਮਬੀਬੀਐਸ ਪਹਿਲੇ ਸਾਲ ਦੇ ਦੱਸੇ ਜਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਲਾਇਬ ਕੋਟ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਨੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮਾਸਕ ਲਗਾਏ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਿਰ ਹੇਠਾਂ ਕਰਕੇ ਚਾਦਰੇ ਨੇ ਇੱਥੇ ਹੀ ਬੱਸ ਨਹੀਂ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਡਾ ਸਾਹਿਬ ਨਮਸਕਾਰ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸੁਣੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਸਬੰਧੀ ਜਦੋਂ ਸਿਟੀ ਮੈਜਿਸਟਰੇਟ ਅਰੁਨ ਜੋਸ਼ੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਖਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਹੀਂ ਪੁੱਜੀ ਫਿਰ ਵੀ ਜੇਕਰ ਰੈਗਿੰਗ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਵਿਰੁੱਧ ਸਖ਼ਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.