ਰਾਸ਼ਨ ਕਾਰਡਾਂ ਲਈ ਖ਼ੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ ਰਸੋਈ ਰਾਸ਼ਨ ਫ਼ਰੀ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਹੈ ਕਿ ਰਸੋਈ ਰਾਸ਼ਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫ੍ਰੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲਣਾ ਕਿਹੜਾ ਕਿਹੜਾ ਮਿਲਣਾ ਸੈਂਟਰ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਜਿਹੜਾ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਤੋਹਫ਼ਾ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ ਇਕ ਸਕੀਮ ਚਲਾਈ ਤੇ ਸੈਂਟਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਮੁਫਤ ਰਾਸ਼ਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਗ਼ਰੀਬ ਕਲਿਆਣ ਯੋਜਨਾ ਜਿਹੜੀ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਤੱਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਪਹਿਲੀ ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ ਸੀ

ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਅਗਸਤ ਕੋਵਿਡ ਨਾਈਨਟੀਨ ਕਾਰਨ ਜਿਹੜਾ ਆਰਥਿਕ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਚੀਨੀ ਸਕੀਮ ਚਲਾਈ ਗਈ ਸੀ ਦੋ ਚਰਨਾਂ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਰਾਸ਼ਨ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਤੇ ਹੁਣ ਤੀਜੇ ਚਰਣ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਵਿਚ ਰਾਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ ਕਿਹੜਾ ਕਿਹੜਾ ਰਾਸ਼ਨ ਮਿਲਣਾ ਉਹਦੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਕੇਸ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਚ ਕਣਕ ਮਿਲਣੀ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜ ਕੇਜੀ ਤੋਂ ਦੇ ਵਿਚ ਚਾਵਲ ਮਿਲਨੇ ਨੇ

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਬਾਕੀ ਹੋਰ ਬੀਤੇ ਵਿੱਚ ਰਾਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਤੁਸੀਂ ਡਿਪੂ ਤੇ ਜਿਹੜਾ ਜਾ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਲੈਨਿਨ ੳੁਥੇ ਜਾ ਕੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਪੁੱਛਣਾ ਵੀ ਸਾਡਾ ਜਿਹੜਾ ਰਾਸ਼ਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਰਾਸ਼ਨ ਕਾਰਡ ਤੇ ਮਿਲਦਾ ਰਾਸ਼ਨ ਉਸਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਜਨ ਧਨ ਯੋਜਨਾ ਤਹਿਤ ਜਿਹੜਾ ਸਾਨੂੰ ਰਾਸ਼ਨ ਮਿਲਣਾ ਉਹ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਅੱਖਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਤੇ ਬਾਰੇ ਦੇਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਰਾਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.