ਇਸ ਆਦਮੀ ਦੇ ਸਿਰ ਤੇ ਨੇ ਦੋ ਚਿਹਰੇ ਅੱਜ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਰਹੱਸ

Uncategorized

ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਚਤੁਰਾਈ ਕਰਦਾ ਫੜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਲਹਿਜੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਕਿ ਮੇਰੀਆਂ ਦੋ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਝਾਰਖੰਡ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਨਹੀਂ ਕਿ ਅਸਲ ਵਿਚ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀਆਂ ਝਾਰਖੰਡ ਨੇ ਚਲਾਕੀ ਵਿੱਚ ਉਸ ਕੁੱਲ ਝਾਰਖੰਡ ਯਾਨੀ ਦੋ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਦੋ ਮਨ ਵਿਚ ਤੇ ਜਿਹੜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਸੀਂ ਉਸਰੇ ਜ਼ਰੂਰ ਕਹਿੰਦਿਆਂ ਕਿਸ ਦੇ ਦੋ ਚਿਹਰੇ ਨੇ ਤੇਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੁਝ ਹੋਰ ਤੇ ਮੇਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੁਝ ਹੋਰ ਪਰ ਅੱਜ ਸੱਚਮੁੱਚ ਹੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਜੀਵਨ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ

ਜਿਸ ਦੇ ਦੋ ਚਿਹਰੇ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਡਰਾ ਵੀ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕਈ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਇਕ ਅਜੀਬ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਸ ਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਿਰ ਦੇ ਦੋਵੇਂ ਸਨ ਇੰਨਾ ਹੀ ਉਸਦੀਆਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਅਤੇ ਦੋ ਪਿਛਲੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਹੋਣ ਦੇ ਵੀ ਕੁਝ ਸਬੂਤ ਮਿਲੇ ਅੱਜ ਵੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਕੋਰੀਆ ਜਿਸ ਵਿਚ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਿਰ ਤੇ ਦੋ ਚਿਹਰੇ ਮੌਜੂਦ ਨੇ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਮੌਜੂਦਾ ਜਨਮ ਉਨੀਵੀਂ ਸਦੀ ਵਿਚ ਇੰਗਲੈਂਡ ਵਿਚ ਹੋਇਆ ਸੀ ਇਹ ਦੋ ਜੁੜੇ ਹੋਈ ਚਿਹਰਿਆਂ ਨਾਲ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਜਾਣੀ ਉਸ ਦੇ ਸਿਰ ਦੇ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੇ ਚਿਹਰੇ ਸਨ ਸਭ ਤੋ ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਦੋ ਮੋ ਦੋ ਕੰਨ ਅਤੇ ਦੋ ਨੱਕ ਸਨ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦੈ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਦੇਖ ਸਕਦਾ ਸੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਸ ਨੇ ਸਿਰ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਵਾਲੀ ਮੂੰਹ ਤੋਂ ਬੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਸੀ

ਜਦੋਂ ਵੀ ਐਡਵਰਡ ਹੱਸਦਾ ਜਾਂ ਰੋਗਾਂ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਚਿਹਰਾ ਉਸ ਦੇ ਉਲਟ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰਦਾ ਭਾਵ ਜੇ ਐਡਵਰਡ ਰੋਂਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਚਿਹਰਾ ਹੱਸਦਾ ਜੇ ਐਡਵਰਡ ਹੱਸਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਚਿਹਰਾ ਰੋਂਦਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published.