ਚੱਲਦੀ ਟ੍ਰੇਨ ਚ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੇ ਬੈਂਗਾ ਚ ਮਿਲਿਆ ਬਾਰਾਂ ਕਰੋੜ ਦਾ ਸੋਨਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਬੜੀ ਸਕੀਮ ਲਗਾ ਕੇ ਕਾਬੂ ਕੀਤੇ ਇਹ ਚੋਰ

Uncategorized

https://youtu.be/5d9KCymYGOUਸਫ਼ਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਹਵਾਈ ਸਫਰ ਰੇਲਵੇ ਦਾ ਸਫ਼ਰ ਰਿਹਾ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਵਾਹਨ ਦਾ ਸਫਰ ਪਰ ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਯਾਤਰੀ ਸਫਰ ਕਦਰ ਤੋਂ ਸਾਮਾਨ ਦਾ ਬੈਗ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚਲਦਾ ਪਰ ਸਮੇਂ ਸਮੇਂ ਤੇ ਚੈੱਕ ਪੋਸਟਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਵਲੋਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਚੈਕਿੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਕਿਉਂਕਿ ਯਾਤਰੀ ਦੇ ਸਾਮਾਨ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਮਿਲਦਾ ਜਿਸਨੂੰ ਇੱਧਰ ਤੋਂ ਉੱਧਰ ਦੂਸਰੀ ਪਾਰਟੀ ਤੱਕ ਯਾਤਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪਹੁੰਚੇ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਸੀਂ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦਿਖਾਈਆਂ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਬਾਹਰੋਂ ਲਿਆਂਦਾ ਹੋਇਆ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਫੜਿਆ ਹਾਲਾਂਕਿ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੇ ਕਾਫ਼ੀ ਚਲਾਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮਾਨ ਲਿਆਂਦਾ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਮੁਸ਼ਤੈਦੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਫੜ ਲਿਆ ਹੁਣ ਇਕ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਰੇਲਵੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹਾਸਿਲ ਹੋਇਆ

ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਚੱਲਦੀ ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਤੇ ਛਾਪੇ ਦੌਰਾਨ ਚਾਰ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਬੈਗ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਹਰ ਸਾਮਾਨ ਨਿਕਲਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉਡ ਗਏ ਕਿ ਸਾਮਾਨ ਨਿਕਲਿਆ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਬੈਗ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੇ ਇਸ ਤੇ ਕੀ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਫੀਸਾਂ ਜੀਆਰਪੀ ਨੇ ਚਲਦੀ ਟਰੇਨ ਚ ਛਾਪਾ ਮਾਰੀ ਜ਼ਿਆਦਤੀ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਮੁੰਬਈ ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰ ਕੋਨਾਰਕ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ ਵਿਚ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਗੌਰਮਿੰਟ ਰੇਲਵੇ ਪੁਲੀਸ ਸੈਲਾਨੀ ਜੀਆਰਪੀ ਨੇ ਚਾਰ ਦੋ ਸ਼ੀਆਂ ਕੋਲੋਂ ਬੱਤੀ ਕਿੱਲੋ ਸੋਨੇ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਬਰਾਮਦ ਚੇਤਰ ਅਰਚਨਾ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਕੀਮਤ ਬਾਰਾਂ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

 

ਟਰੇਨ ਚ ਸਫਰ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕ ਇਕ ਬੈਗ ਚ ਨੇ ਸੋਨੇ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਜੀਆਰਪੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਮੁੰਬਈ ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰ ਕੋਨਰ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਵਿੱਚ ੲਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਪੁੱਛੀ ਗਈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਸੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.