ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਚ ਲਾੜਾ ਲੈ ਕੇ ਗਿਆ ਬਰਾਤ ਨਾਲ ਸੀ ਸਟੇਚਰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਖੜ ਖੜ ਬਣਾ ਲਈ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਜਦੋਂ ਵਿਆਹ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਲਾੜਾ ਆਪਣੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਲੈਣ ਲਈ ਘੋੜੀ ਤੇ ਜਾਂ ਕਾਰ ਦੇ ਵਿਚ ਸਵਾਰ ਹੋ ਕੇ ਜਾਂਦੈ ਪਰ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਕੰਮ ਟ੍ਰੈਂਡ ਚੱਲ ਪਿਆ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਲਾੜਾ ਲਾੜੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਨੋਖੀ ਕਿਸਮ ਦੀ ਐਂਟਰੀ ਅੱਜ ਜਾਂਦੀਆਂ ਕਈ ਥਾਵਾਂ ਤੇ ਵੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਕਿ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਕੁੜੀਆਂ ਆਪਣੇ ਲਾੜੇ ਨੂੰ ਲੈਣ ਦੇ ਲਈ ਘੋੜੀ ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਕੇ ਪਹੁੰਚਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ

ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਲਾੜਾ ਆਪਣੀ ਲਾੜੀ ਲੈਣ ਦੇ ਲਈ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਪਹੁੰਚੀਆਂ ਅਤੇ ਸਟੈਚਰ ਤੇ ਲੇਟਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਬਾਕੀ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਹਿਲਾਂ ਸਭ ਪਲੈਨ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਤੇ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਿਹੇ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਵੀ ਮਜਬੂਰੀ ਸੀ

ਤੂੰ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਾਰ ਜਾਂ ਘੋੜੀ ਦੀ ਥਾਂ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲਾੜਾ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ ਪਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਜਾਣੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇੱਕ ਵਾਰ ਹੈਰਾਨ ਜ਼ਰੂਰ ਹੋਵੋਗੇ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਦੈਪੁਰ ਤੋਂ ਸਾਂਭਣੇ ਆਰੀਆ ਜਿੱਥੇ ਲਾੜੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕ ਜੋੜੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਦੇ ਨੇ ਇਹ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਯਾਨੀ ਮਹਾਂ ਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.