ਕੈਨੇਡਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਅੱਜ ਤਾਜ਼ਾ ਡਰਾਅ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਇਕ ਤਾਜ਼ਾ ਡਰਾਅ ਕੱਢਿਆ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਸਨਤਾਲੀ ਜਣਿਅਾਂ ਨੂੰ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਭੇਜੇ ਗਏ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਪੀਆਰ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਇਹ ਡਰਾਅ ਦੋ ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲਾਂ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਭੇਜੇ ਗਏ ਨੇ ਸਿਰਫ਼ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਨਹੀਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੀਐੱਨਪੀ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਅਪਰੂਵਲ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਨਿਕਲਿਆ ਜਿਹੜੇ ਕਿ ਪੀ ਏ ਪੀ ਅਪਰੂਵਲ ਵਾਲੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੁੱਲ ਛੇ ਸੌ ਪੁਆਇੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੁੰਦੇ ਨੇ

ਕਰਕੇ ਜੋ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਸੀਆਰ ਸਕੋਰ ਅੱਜ ਦੇ ਤਾਜ਼ਾ ਵਿਰੋਧ ਵਿਚ ਉਹ ਸੱਤ ਸੌ ਇਕਾਹਠ ਤਕ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜਦੋਂ ਕਿ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਪੁਆਇੰਟ ਛੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਪੀਐੱਲਪੀਏ ਅਪਰੂਵਲ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਉਭਰਦੇ ਉੱਤੇ ਉੱਪਰ ਇੱਕ ਸੌ ਇਕਾਹਠ ਪੁਆਇੰਟ ਚਾਹੀਦੇ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਸਤੂ ਹੀ ਡਰਾਅ ਨਿਕਲਿਆ ਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਗਏ ਨੇ ਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਪਰੂਵਲ ਗਏ ਨੇ

ਸੱਠ ਦਿਨ ਦੇ ਕਰੀਬ ਸ਼ਮ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਕਨੇਡੀਅਨ ਪਰਮਾਨੈਂਟ ਰੈਜੀਡੈਂਸੀ ਵਾਸਤੇ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜੋ ਡਰਾਅ ਨਿਕਲਿਆ ਸੀ ਪੀਐੱਨਪੀ ਵਾਲਿਆਂ ਵਾਸਤੇ ਹੀ ਉਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਬਿਆਸੀ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਗਏ ਸਨ ਪੀਐੱਨਬੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦੇ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣ ਤਕ ਜੋ ਪੀਐੱਨਪੀ ਅਪਰੂਵਲ ਵਾਲੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਹੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਡ੍ਰੋਨ ਨਿਕਲ ਰਹੇ ਨੇ ਜੋ ਤਾਜ਼ਾ ਡਰੋਨ ਨਿਕਲੇ ਉਸੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇੱਕ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਗਏ ਨੇ ਉਸੇ ਦੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮੰਤਰੀ ਸ਼ੌਨ ਫਿਸ਼ਰ ਨੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਸੀ ਇਸ ਦਾ ਡਰਾਅ ਛੇਤੀ ਨਿਕਲ ਸਕਦੈ ਪਰ ਕਦੋਂ ਤਕ ਨਿਕਲੇਗਾ ਇਸ ਬਾਰੇ ਅਜੇ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.