ਚੋਰਾਂ ਨੇ ਨਿਹੰਗ ਦੇ ਭੇਸ ਚ ਕਰਤਾ ਵੱਡਾ ਕਾਡ ਪੂਰੇ ਪੰਜਾਬ ਚ ਮੱਚ ਗਈ ਖਲਬਲੀ ਆਗਿਆ ਭੂਚਾਲ

Uncategorized

ਲੁੱ ਟ ਖੋ ਹ ਦੀਆਂ ਵਾਰ ਦਾਤਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਲੁ ਟੇ ਰਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰੋਂ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਡਰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਖਤਮ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਨਕਾਬਪੋਸ਼ ਤੋਂ ਸਿੱਖ ਲੁਟੇ ਰਿਆਂ ਅਤੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਪਸ ਤੌਲ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਹੀ ਜਿਹੜੀ ਉਸ ਨੂੰ ਲੁੱ ਟ ਦੀ ਇਹ ਪੂਰੀ ਘਟਨਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋਈ ਹੈ ਮਲਿਕ ਨੇ ਦੱਸਿਆ

ਕਿ ਕਰੀਬ ਬਾਰਾਂ ਹਜ਼ਾਰ ਦੀ ਨਕਦੀ ਲੁੱ ਟ ਕੇ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਏ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਸਾਹਿਲ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਰਾਕੇਟ ਆਖਿਰ ਅਜਿਹੇ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਉਹ ਕਿਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰੇ ਪੁਲਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਏ ਐੱਸ ਆਈ ਦਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਨੁਸਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਏ ਤੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਤੇ ਦੁਕਾਨ ਮਾਲਕ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਢੇ ਦਸ ਵਜੇ ਦੁਕਾਨ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ

ਪਰ ਜਿਹੜਾ ਸਾਡਾ ਕੰਮ ਹੈਗਾ ਤੇ ਸਾਨੂੰ ਦਵਾਈ ਦੇਣੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੇਲੇ ਸਾਨੂੰ ਗਿਆਰਾਂ ਵੀਂ ਵਜ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦਵਾਈ ਦੇਣੀ ਸੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵੀਹ ਪੱਚੀ ਮਿੰਟ ਉਸ ਨੂੰ ਉਡੀਕਦੇ ਰਹੇ ਤੇ ਦੋ ਬੰਦੇ ਆਏ ਤੇ ਮੰਨਿਆ ਕਿ ਸਾਡੀ ਦੁਕਾਨ ਉੱਪਰ ਪਿਸ ਤੌਲ ਕੱਢ ਲਿਆ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਜਿੰਨਾ ਕੈਸ਼ ਸੀ ਉਹ ਵੀ ਲੈ ਗਏ ਤੇ ਸਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹਿਰਾਸਮੈਂਟ ਕੀਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤੇ ਜਿੰਨਾ ਵੀ ਮੇਰੇ ਫਾਦਰ ਸਾਹਿਬ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਾਰੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇ ਦਿੱਤੇ ਤੇ ਸਾਨੂੰ ਗਾਲ੍ਹਾਂ ਕੱਢਦਾ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਦੂਸਰਾ ਬੰਦੇ ਨੇ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਇਕੱਠਾ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.