ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਚ ਚੱਲੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ ਮੱਚਿਆ ਹਾਹਾਕਾਰ ਮੁੰਡੇ ਲਈ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਬਣਿਆ ਕਾਲ

Uncategorized

ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਦੇ ਹਲਕਾ ਜ਼ੀਰਾ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਉਸ ਸਮੇਂ ਸਨਸਨੀ ਫੈਲ ਗਈ ਜਦੋਂ ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਮੇਨ ਚੌਕ ਸ਼ੇਰਾਂ ਵਾਲਾ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਅੰਦਰ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਗੋ ਲੀ ਬਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਨੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੌਕੇ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦ ਕਿ ਗੋ ਲੀ ਚਲਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਭੱਜਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋ ਗਏ ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਦੇ ਹਲਕਾ ਜੀਂਦ ਵਿਚਕਾਰ ਸ਼ੇਰਾਂਵਾਲਾ ਚੌਕ ਤਲਵੰਡੀ ਰੋਡ ਸਥਿਤ ਇਕ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਉੱਪਰ ਤੂੰ ਬਚਪਨ ਆਈ

ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਕੁਝ ਆਰਡਰ ਦੇ ਕੇ ਬੈਠ ਗਈ ਉਸ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨ ਆਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਰਡਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਬੈਠੇ ਚਲਾਉਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਿਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬੈਠੇ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦਕਿ ਦੂਜਾ ਅਤੇ ਗੋ ਲੀ ਚਲਾਉਣ ਵਾਲੇ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨ ਭੱਜ ਕੇ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਅਨੁਸਾਰ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਗੋ ਲੀ ਚੱਲਣ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਟੈਲੀਫੋਨ ਸੁਣ ਲਿਆ ਸੀ

ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਹ ਕੁਝ ਵੀ ਦੇਖ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਐੱਸ ਪੀ ਡੀ ਮਨਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਪਹਿਚਾਣ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਬਣਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.