ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦਾ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਦੁੱਧ ਹੋਇਆ ਇੰਨੇ ਰੁਪਏ ਮਹਿੰਗਾ

Uncategorized

ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੀ ਮਾਰ ਝੱਲਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਮਲ ਨੇ ਦੁੱਧ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਦੋ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਲਿਟਰ ਦਾ ਵਾਧਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਇਹ ਕੀਮਤਾਂ ਅੱਜ ਇੱਕ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਇਸ ਵਾਧੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੰਗਲਵਾਰ ਇੱਕ ਮਾਰਚ ਅਮੂਲ ਗੋਲਡ ਦਾ ਸੌ ਮਿਲੀਲਿਟਰ ਦਾ ਪੈਕਟ ਤੀਹ ਰੁਪਏ ਅਮਲ ਤਾਜ਼ਾ ਚੌਵੀ ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਅਮੁਲ ਸ਼ਕਤੀ ਸਤਾਈ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇਗਾ

ਅਮਲ ਮੁਤਾਬਕ ਕੀਮਤਾਂ ਚ ਵਾਧਾ ਉਤਪਾਦਨ ਲਾਗਤ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਹੋਇਆ ਹੈ ਦੋ ਰੁਪਏ ਦੇ ਵਾਧੇ ਨਾਲ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਦਿੱਲੀ ਐੱਨਸੀਆਰ ਕੋਲਕਾਤਾ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬਾਜ਼ਾਰਾਂ ਚ ਫੁੱਲ ਕਰੀਮ ਦੁੱਧ ਸੱਠ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਲਿਟਰ ਤੇ ਮਿਲੇਗਾ ਕੰਪਨੀ ਦੁੱਧ ਉਤਪਾਦਕਾਂ ਨੂੰ ਅਦਾ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਹਰ ਰੁਪਏ ਦੇ ਕਰੀਬ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਅਸੀਂ ਪੈਸੇ ਹੋਰ ਵੇਰਵੇ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੂਰ ਤੇ ਪ੍ਰਤੀ ਲਿਟਰ ਦਾ ਵਾਧਾ ਐਮਆਰਪੀ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਪਰਸੈਂਟ ਦੇ ਵਾਧੇ ਚ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਜੋ ਆਸ ਤੋਂ ਖੁਰਾਕ ਮਹਿੰਗਾਈ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੈ ਦੁੱਧ ਦੀਆਂ ਵਧਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਬਾਰੇ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਇੱਕ ਦੁੱਧ ਉਤਪਾਦਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਵਾਧੇ ਦਾ ਫ਼ਾਇਦਾ ਪਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਨੀਤੀ ਇੱਕ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਦੁੱਧ ਲਈ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਹਰ ਰੁਪਏ ਦਾ ਕਰੀਬ ਅੱਸੀ ਪੈਸੇ ਦੁੱਧ ਉਤਪਾਦਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅੱਜ ਇੱਕ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ

ਇਸ ਵਾਧੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੰਗਲਵਾਰ ਇੱਕ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਅਮਲ ਗੋਲਡ ਦਾ ਪੰਜ ਸੌ ਮਿਲੀਲਿਟਰ ਦਾ ਪੈਕਟ ਤੀਹ ਰੁਪਏ ਅਮਲ ਤਾਜ਼ਾ ਚੌਵੀ ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਅਮੁਲ ਸ਼ਕਤੀ ਸਤਾਈ ਰੁਪਏ ਚ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇਗਾ ਅਮਲ ਮੁਤਾਬਕ ਕੀਮਤਾਂ ਚ ਵਾਧਾ ਉਤਪਾਦਨ ਲਾਗਤ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਹੋਇਆ ਹੈ ਦੋ ਰੁਪਏ ਦੇ ਵਾਧੇ ਨਾਲ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਦਿੱਲੀ ਐੱਨਸੀਆਰ ਕੋਲਕਾਤਾ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬਾਜ਼ਾਰਾਂ ਚ ਫੁੱਲ ਕਰੀਮ ਦੁੱਧ ਸੱਠ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਲੀਟਰ ਤੇ ਮਿਲੇਗਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published.