ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਭਿੜ ਗਿਆ ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਦਾ ਗੁੱਟ ਤਾੜ ਤਾੜ ਚੱਲੀਆਂ ਗੋ ਲੀਆਂ ਪੈ ਗਿਆ ਰੌਲਾ

Uncategorized

ਇਕ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਿੜ ਗਏ ਨੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਵੱਲੋਂ ਦੂਸਰੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦੇ ਉਪਰ ਤਾਬੜਤੋੜ ਫਾਇ ਰਿੰਗ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਈਸੀਯੂ ਗੇਟ ਦੇ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਕੇ ਗੋ ਲੀਆਂ ਚਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ

ਤਸਵੀਰਾਂ ਅੰਬਾਲਾ ਦੇ ਅਸਲਾ ਡਿਫੈਂਡਰਾਂ ਮਿਸ਼ਨ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀਆਂ ਨੇ ਹਿਸਾਰ ਰੋਡ ਤੇ ਹੌਸਪਿਟਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਗੈਂਗਸਟਰ ਨੇ ਉਸਦੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਨੇ ਹੀ ਆਪਣੀ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮੌ ਤ ਦੇ ਘਾਟ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤਾ ਵਜ੍ਹਾ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ ਅੱਜ ਇਸ ਨੂੰ ਗੋ ਲੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਸਦਾ ਨਾਮ ਗੋਲੀਅਾਂ ਚਲਾੲੀਅਾਂ ਨਾਮ ਬੰਟੀ ਅਮਨ ਕੈਰੋਲ ਤੇ ਜਦੋਂ ਬੰਟੀ ਪੈਰੋਲ ਤੇ ਬਾਹਰ ਆਉਂਦੇ ਅਮਨ ਉਸਨੂੰ ਲੈ ਨੀਂ ਜਾਂਦਾ

ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਦੋਸਤੀ ਕਾਫੀ ਗੂੜ੍ਹੀਆਂ ਪਰ ਇੱਕ ਔਰਤ ਦੇ ਕਰਕੇ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਗਿਆ ਆਈਸੀਯੂ ਵਿੱਚ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਪਹੁੰਚੇ ਪਰ ਉਥੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਤਕਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਫੇਰ ਬੰਤੀ ਨੇ ਅਮਨ ਦੇ ਉਪਰ ਗੋ ਲੀਆਂ ਚਲਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਦੋਸਤੀ ਕਾਫੀ ਜਿਹੜੀ ਗੂੜ੍ਹੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਬਹੁਤ ਗੂੜ੍ਹੀ ਦੋਸਤੀ ਸੀ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਦੋਵਾਂ ਤੋਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਪਰਚਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵੱਡੇ ਕੇਸ ਵਿਚ ਬਾਲਦ ਵਿੱਚ ਨਾਵੇਦ ਨੂੰ ਅੰਬਾਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਅੰਬਾਲਾ ਅੰਬਾਲਾ ਦੇ ਮਿਸ਼ਨ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.