ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ ਲੇਬਰ ਦੀ ਘਾਟ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਵੱਡੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਰਹੇ ਤੇ ਹੁਣ ਕੈਨੇਡਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਤਾਜ਼ਾ ਅੰਕੜਾ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਨੌੰ ਲੱਖ ਸੱਠ ਹਜ਼ਾਰ ਦੇ ਕਰੀਬ ਲੇਬਰ ਦੀ ਸੋਚ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਨੇਡਾ ਨੂੰ ਇਕਨੌਮਿਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਤੀਹ ਤੱਕ ਹੁਣ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਪੰਜ ਮਿਲੀਅਨ ਹੋਰ ਲੋਕ ਰਿਟਾਇਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ

ਫਿਲਹਾਲ ਕੈਨੇਡਾ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਲਿਵਰ ਦਾ ਘਾਟੇ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਇਸੇ ਕਾਰਨ ਕੈਨੇਡਾ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਰਜੀਹ ਸਟੂਡੈਂਟ ਵੀਜ਼ਾ ਸਪਾਊਸ ਵੀਜ਼ਾ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸੇ ਕਾਰਨ ਕਹਿੰਦਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਪਚਾਸੀ ਮਿਲੀਅਨ ਦਾ ਫੰਡ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਪਰਮਿਟ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦੀ ਆਸਾਨੀ ਹੋਵੇ ਇਸੇ ਲਈ ਕਹਿੰਦਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਲੱਖ ਪੰਜ ਹਜ਼ਾਰ ਇਮੀਗ੍ਰੇਟਸ ਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੱਦਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਹੁਣ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਲੱਖ ਬੱਤੀ ਹਜ਼ਾਰ ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਕਨੇਡਾ ਇਮੀਗ੍ਰੈਂਟਸ ਸੱਦਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਦੋ ਹਜਾਰ ਤੀਹ ਤਕ ਪੰਜ ਮਿਲੀਅਨ ਲੋਕ ਰਿਟਾਇਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਨੇਡਾ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਲਿਵਰ ਦਾ ਘਾਟੇ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਇਸੇ ਕਾਰਨ ਕੈਨੇਡਾ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਰਜੀਹ ਸਟੂਡੈਂਟ ਵੀਜ਼ਾ ਸਪਾਊਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸੇ ਕਾਰਨ ਕਹਿੰਦਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਪਚਾਸੀ ਮਿਲੀਅਨ ਦਾ ਫੰਡ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.