ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀਆਂ ਅਸਥੀਆਂ ਜਲ ਪ੍ਰਵਾਹ ਦੇਖੋ ਮਾਂ ਪਤਨੀ ਤੇ ਬੇਟੀ ਦਾ ਰੋ ਰੋ ਕੇ ਬੁਰਾ ਹਾਲ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਸਕੇ ਸਬੰਧੀ ਤੇ ਹੋਰ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਿਹਡ਼ੇ ਉਹ ਕੀਰਤਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਪਹੁੰਚੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪਤਾਲਪੁਰੀ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦੀਆਂ ਅਸਥੀਆਂ ਨੂੰ ਜਲ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਉਥੇ ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਮਾਤਾ ਦੇ ਬਾਰਾਂ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਰ ਸਕੇ

ਸਬੰਧੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਭਰਾ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਤੇ ਹੋਰ ਕੁਝ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਨੇ ਅਸਥੀਆਂ ਨੂੰ ਜਲ ਪ੍ਰਵਾਹ ਕੀਤਾ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਅਰਦਾਸ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਚਰਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨ ਦੇਵੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਹੌਲ ਕਾਫ਼ੀ ਗ਼ਮਗੀਨ ਜਿਹੜਾ ਹੋਇਆ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦੇ ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਤੇ ਮਾਤਾ ਲਗਾਤਾਰ ਜਲਦੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਹੁੰਦਾ

ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਉਸਦੇ ਰਿਲੇਟਿਡ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਹੁੰਦੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਾਤਾ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਾਰ ਵਾਰ ਪਰ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਜਦੋਂ ਅਸਥੀਆਂ ਨੂੰ ਜਲ ਪ੍ਰਵਾਹਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਤਾ ਲਗਾਤਾਰ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਰੋ ਰਹੇ ਨੇ ਅਰਦਾਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਮੈਂਬਰ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਭਰਾ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਬਾਰਿਸ਼ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਫ੍ਰੰਟ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਉਸ ਫਰੰਟ ਦੇ ਕਈ ਮੈਂਬਰ ਜਿਹੜੀ ਉਹ ਵੀ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਜਿਹੜੇ ਮੁੱਕ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਫਰੰਟ ਨੂੰ ਉਸ ਸੋਚ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਉਭਰਦੀ ਹੋਈ ਸੋਚ ਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਪਿੱਛੇ ਤੋਂ ਸੰਭਾਲ ਵੀ ਨੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.