ਚਿੱਟੇ ਨੇ ਨਿਘਲਿਆ ਤਿੰਨ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਇਕਲੌਤਾ ਭਰਾ ਮੇਰਾ ਤਾਂ ਘਰ ਉੱਜੜ ਗਿਆ ਹੁਣ ਸਰਕਾਰ ਕਿ ਨਸ਼ਾ ਬੰਦ ਕਰੂ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪਿੰਡ ਘਰਿਆਲੀ ਦਾਸੂਵਾਲੀਆ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਪਿੱਪਲ ਸਿੰਘ ਤਿੰਨ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਇਕਲੌਤਾ ਭਰਾ ਸੀ ਅਤੇ ਚਿੱਟੇ ਦਾ ਆਦੀ ਸੀ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਨਸ਼ਾ ਛੁਡਾਊ ਕੇਂਦਰ ਵਿਚ ਭੇਜ ਪਿੱਪਲ ਸਿੰਘ ਦਾ ਨਸ਼ਾ ਛੁਡਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਪਿੱਪਲ ਕਰਾ ਕੇ ਫਿਰ ਨਸ਼ਾ ਘਰ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਨੌੰ ਤੋਂ ਕੁਝ ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪੇਪਰ ਨਸ਼ਾ ਛੁਡਾਊ ਕੇਂਦਰ ਤੋਂ ਹੀ ਆਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਨਸ਼ਾ ਵੇਚਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਘਰ ਹੀ ਨਸ਼ੇ ਦਾ ਟੀਕਾ ਲਾ ਲਿਆ

ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਦਾਖਿਲ ਕਰਵਾਇਆ ਪਰ ਉਥੇ ਉਸਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਨਸ਼ੇ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਾਅਦੇ ਤੇ ਜਦ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਪਿੱਪਲ ਸਿੰਘ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਰੋਂਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰਾ ਤਾਂ ਘਰ ਚਲਾ ਗਿਆ ਪਰ ਸਰਕਾਰਾਂ ਨੇ ਕੀ ਨਸ਼ਾ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ੇ ਦੇ ਆਉਂਦੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਪੁਲੀਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਲਿਆ ਖੜ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜਦ ਸਿਟੀ ਪੁਲਸ ਦੇ ਏ ਐੱਸ ਆਈ ਸਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ

ਦੋਨਾਂ ਕੈਮਰੇ ਅੱਗੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਸਾਫ਼ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੇ ਚਿੱਟਾ ਖ਼ਰੀਦਿਆ ਸੀ ਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰੋਂ ਚਿੱਟਾ ਖ਼ਰੀਦਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਚਿੱਟੇ ਦਾ ਟੀਕਾ ਲਾਉਣ ਨਾਲ ਤੇ ਪੱਟੀ ਤਾਂ ਧਰਮੀ ਵਾਲੀ ਬਸਤੀ ਬਾਰਾਂ ਵਾਰਡ ਚ ਵਿੱਚ ਇਸ ਨੇ ਚਿੱਟਾ ਖ਼ਰੀਦਿਆ ਸੀ ਸਾਡੇ ਪਿੰਡ ਦਾ ਮੁੰਡਾ ਸੀ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਉਹ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਸਵਾਰਥੀ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸ੍ਰੀ ਬਖਤਾਵਰ ਸ਼ਿਕਾਇਤਾਂ ਵੀ ਕੀਤੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.