ਰੂਸ ਹ ਮ ਲੇ ਮਗਰੋਂ ਯੂਕਰੇਨ ਚ ਕੀ ਨੇ ਹਾਲਾਤ ਪਿੰਡ ਬੈਠੀ ਮਾਂ ਦਾ ਰੋ ਰੋ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਹੁੰਦਾ ਦੁੱਖ

Uncategorized

ਯੂਕਰੇਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹ ਮ ਲੇ ਦੀਆਂ ਲਗਾਤਾਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭਾਰਤੀਆਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵੀ ਵਧ ਰਹੀ ਹੈ ਖਾਸ ਤੌਰ ਦੂਜੇ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਜਿਹੇ ਪੰਜਾਬੀ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਜੋ ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਰੋਜ਼ੀ ਰੋਟੀ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚੋ ਗਏ ਨੇ ਜਦੋਂ ਹ ਮ ਲੇ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ

ਅਤੇ ਪਿੱਛੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵਧੀ ਹੋਈ ਹੈ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਖੁਰਦਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਯੂਕਰੇਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰੋਜ਼ੀ ਰੋਟੀ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਗਿਆ ਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਦੋ ਹ ਮ ਲੇ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਤੱਕ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕੀ ਹਾਲਾਤ ਨੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਿਸ ਪੱਧਰ ਤੱਕ ਵਧੀ ਹੋਈ ਹੈ ਇਹ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ

ਜਿਹੜੇ ਨੌਜਵਾਨ ਯੂਕਰੇਨ ਵਿੱਚ ਹੈਗੇ ਨੇ ਨਾਲ ਵੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਨੂੰ ਤਸਵੀਰਾਂ ਮੈਂ ਦੇਖ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮਾਂ ਦੇ ਹੰਝੂ ਨਹੀਂ ਜਿਹੜੇ ਉਹ ਕਿਸ ਤਰੀਕੇ ਦਲਾਲ ਇਸ ਚਿੰਤਾ ਨੂੰ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਤਾ ਪਰਿਵਾਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰਾ ਭਰਾ ਛੱਬੀ ਸਾਲ ਤੋਂ ਯੂਕਰੇਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਹੈ ਤੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਉਹ ਆਪਣਾ ਕੰਮਕਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.