ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਇਲਾਕੇ ਚ ਗੁੰਡਾ ਗਰਦੀ ਦਾ ਨੰਗਾ ਨਾਚ ਦੋਹਾਂ ਧਿਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋਈ ਤਾਬੜ ਤੋੜ ਫਾਇਰਿੰਗ

Uncategorized

ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਗਾਤਾਰ ਪੁਲਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਖ਼ਤੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਇਹ ਗੁੰਡਾ ਗਰਦੀ ਦਾ ਨੰਗਾ ਨਾਚ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਜਿੱਥੇ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਦੋ ਗੁੱਟਾਂ ਦਾ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਏਡ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਤਿਉਂ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਸੜਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਗੋ ਲੀਆਂ ਚਲਾ ਕੇ ਜਿੰਦਰੇ ਤਲਵਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੇ ਹ ਮ ਲੇ ਕੀਤੇ ਜੱਜ ਨੇ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਰਣਜੀਤ ਐਵੇਨਿਊ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਜਿੱਥੇ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਦੋ ਤੇਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਤਕ ਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਤਕ ਰਾਰ ਇੰਨਾ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਕਿ ਉਹ ਕਮਰੇ ਤੋਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਕਰਦੇ ਸੜਕ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਉੱਪਰ ਗੋ ਲੀਆਂ ਚਲਾ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਤਲ ਵਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਜਦ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਜਿਸ ਨੇ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਚਸ਼ਮਦੀਦ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਉਹ ਨੌਜਵਾਨ ਇਕਦਮ ਦੂਸਰੀ ਸੜਕ ਤੋਂ ਲੜਦੇ ਲੜਦੇ ਅੱਜ ਤਕ ਉਸ ਦੀ ਗੱਡੀ ਖੜ੍ਹੀ ਸੀ

ਸੜਕ ਤੇ ਆ ਗਏ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਕਾਫੀ ਹਾਈ ਵੋਲਟੇਜ ਡਰਾਮਾ ਜਿਹੜਾ ਲਿਆ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਰਣਜੀਤ ਐਵੇਨਿਊ ਤੇ ਕੀਤਾ ਦਰਅਸਲ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੋਂ ਇਹੀ ਕੁਝ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਕਿ ਸਾਰੀ ਨੌਜਵਾਨ ਆਈਲੈੱਟਸ ਦੇ ਇੱਕ ਕੋਚਿੰਗ ਸੈਂਟਰਾਂ ਚ ਪੜ੍ਹਦੇ ਨੇ ਪਰ ਫੀਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਈਲੈੱਟਸ ਦੇ ਕੋਚਿੰਗ ਸੈਂਟਰ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਹੜਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਜਾਂਦਾ

ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਕੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਗਹਿਮਾ ਗਹਿਮਾ ਗਹਿਮੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਉੱਪਰ ਹ ਮ ਲਾ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਕੋਚਿੰਗ ਸੈਂਟਰ ਦੇ ਵਿਚ ਬੈਠ ਕੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਆਈਲੈੱਟਸ ਕੋਚਿੰਗ ਸੈਂਟਰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਕੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਪਰ ਵਿਵਾਦ ਕਾਫ਼ੀ ਬਾਜਾਂ ਦੇ ਕੇ ਗੱਲ ਕਰਦੀ ਕਦੇ ਸੜਕ ਤੇ ਉਤਰ ਆਉਂਦੇ ਨੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.