ਹੁਣ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿਲ ਭਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਲੱਗਣਗੀਆਂ ਮੌਜਾਂ ਹੀ ਮੌਜਾਂ

Uncategorized

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਡਿਜੀਟਲ ਭੁਗਤਾਨ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਲ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਤੇਜ਼ੀ ਆਈ ਹੈ ਡਿਜੀਟਲ ਭੁਗਤਾਨ ਨਾਲ ਯੂਨੀਫਾਈਡ ਪੇਮੈਂਟਸ ਇੰਟਰਫੇਸ ਯਾਨੀ ਡੀਪੀਆਈ ਵਰਗੀ ਸਹੂਲਤ ਸਾਨੂੰ ਘਰ ਬੈਠੇ ਹੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰਨ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਆਨਲਾਈਨ ਪੈਸੇ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਐਪ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਜੋ ਯੂ ਪੀ ਆਈ ਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੀ ਹੋਵੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੇਟੀਐਮ ਫੋਨ ਪੇ ਭੀਮ ਗੂਗਲ ਤੇ ਆਦਿ

ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਯੂਪੀਆਈ ਰਾਹੀਂ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਿੱਲਾਂ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਯੂਪੀਆਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸਕੈਨਰ ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ ਯੂਪੀਆਈ ਆਈਡੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਤਰੀਕਾ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਯੂਪੀਆਈ ਐਪ ਰਾਹੀਂ ਟਾਟਾ ਪਾਵਰ ਦਿੱਲੀ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਸ਼ਨ ਲਿਮਟਿਡ ਯਾਨੀ ਟਾਟਾ ਪਾਵਰ ਡੀਟੀਓ ਦੇ ਬਿਜਲੀ ਬਿੱਲਾਂ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਬੈਠੇ ਹੀ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿਲ ਭਰਨ ਲਈ ਯੂ ਪੀ ਆਈ ਆਈ ਡੀ ਰਾਹੀਂ ਕਰਨ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਆਨਲਾਈਨ ਪੈਸੇ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਐਪ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਜੋ ਯੂ ਪੀ ਆਈ ਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੀ ਹੋਵੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੇਟੀਐਮ ਫੋਨ ਤੇ ਭੀਮ ਗੂਗਲ ਪੇ ਆਦਿ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਯੂਪੀਆਈ ਰਾਹੀਂ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਿਲਾਂ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦਈਏ

ਕਿ ਯੂਪੀਆਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਭਾਵ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸਕੈਨਰ ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ ਯੂਪੀਆਈ ਆਈਡੀ ਵਿਚੋਂ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਤਰੀਕਾ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਯੂਪੀਆਈ ਐਪ ਰਾਹੀਂ ਟਾਟਾ ਪਾਵਰ ਦਿੱਲੀ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਸ਼ਨ ਲਿਮਟਿਡ ਯਾਨੀ ਟਾਟਾ ਪਾਵਰ ਡੀਟੀਓ ਦੇ ਬਿਜਲੀ ਬਿੱਲ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published.