ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਗ਼ੱਦਾਰ ਕਹਿਣ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਘੇਰ ਲਿਆ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਖੱਪ ਗਿਆ ਮਾਹੌਲ ਦਾ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਮੰਗਦਾ ਰਹਿ ਗਿਆ ਮਾਫੀ

Uncategorized

ਕਈ ਦਿਨ ਹੋ ਗਏ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਖੋਹੇ ਪਰ ਨਿੱਤ ਦਿਨ ਨਵੇਂ ਖੁਲਾਸੇ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ ਨਵੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਅਪਡੇਟਸ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜਿਹੜੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਲਈ ਵੱਖ ਵੱਖ ਧਾਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਧਾਰਨਾਵਾਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਧਾਰਨਾਵਾਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੀ ਵੱਖ ਵੱਖ ਜੜੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਨਿਕਲ ਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ

ਪਰ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਜਿਹੜੀ ਲਗਾਤਾਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਦੇ ਵਿਚ ਗਾਇਕ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਨੂੰ ਤਿੱਖੇ ਸਵਾਲ ਪਸਰ ਰਹੇ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਲਗਾਤਾਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਨੂੰ ਸਵਾਲ ਕੀਤੇ ਜੱਜ ਨੇ ਅੱਜ ਇਸ ਦਿਨ ਲਾਲ ਕਿਲੇ ਵਾਲੀ ਛੱਬੀ ਜਨਵਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਨੂੰ ਹਿੰ ਸਕ ਘਟਨਾ ਹੋਈ ਜਿਸ ਘਟਨਾ ਤੇ ਹਰ ਇੱਕ ਨੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਗੱ ਦਾਰ ਕਿਹਾ

ਹਰ ਇਕ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਕਿਸਾਨੀ ਅੰਦੋਲਨ ਨੂੰ ਢਾਹ ਲਗਾਈ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਗ਼ੱਦਾਰ ਕਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅੱਖ ਨਮ ਕਿਉਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਵੱਡੇ ਸਵਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਿਹੜੇ ਉਹ ਗਾਇਕ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਨੂੰ ਪੁੱਛੇ ਗਏ ਸਿਰਫ਼ ਗਾਇਕ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛੇ ਗਏ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛੇ ਗਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਾ ਕੇ ਦੁੱਖ ਜ਼ਾਹਿਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹਰ ਦੁਖ ਪ੍ਰਗਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਗ਼ ਦਾਰ ਕਿਹਾ ਉਸਨੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਇਕੱਲਾ ਪੈ ਗਿਆ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਸਾਥ ਦਿੱਤਾ ਤਾ ਲੋਕਾ ਗਾਇਕ ਜੱਸ ਬਾਜਵਾ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉਸਦੇ ਕੋਲੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਗ਼ੱਦਾਰ ਕਿਹਾ ਸੀ

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਏਥੇ ਕੀ ਕਰਨ ਆਏ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਤਿੱਖੇ ਸਵਾਲ ਹਾਲਾਂਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਮੌਤ ਦੇ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਨਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਬਹੁਤ ਪਹੁੰਚੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਲੋਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਗਲਤ ਧਾਰਨਾਵਾਂ ਆਪਣੀ ਮਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਣਾਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸੀ ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਲੈਣ ਲਾਈਟ ਦੇ ਆਉਣ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਮੌ ਤ ੳੁੱਤੇ ਦੁੱਖ ਜ਼ਾਹਿਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

Leave a Reply

Your email address will not be published.