ਸਕੀਮ ਨਾਲ ਸਿਰ ਚ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਤੰਦਰ ਲੱਖਾਂ ਦਾ ਸੋਨਾ ਲਾਸਟ ਚੈਕਿੰਗ ਚ ਫਸਿਆ ਚੋਰਾ ਦਾ ਬਾਪ

Uncategorized

ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਲੋਕ ਜਦੋਂ ਭਾਰਤ ਵਾਪਸ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਵੀ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਕਈ ਵਾਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਕਾਫ਼ੀ ਕੀਮਤੀ ਸਾਮਾਨ ਵੀ ਫੜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਇਸ ਕੀਮਤੀ ਸਾਮਾਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੱਪਡ਼ੇ ਤੇ ਬੂਟ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਬਹੁਤੀ ਵਾਰ ਕਈ ਲੋਕ ਵੱਲੋਂ ਲਿਆਂਦਾ ਚਲਾਕੀ ਨਾਲ ਨਸਾਂ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਸਮਝਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਨਾਂ ਤੇ ਜਿਵੇਂ ਕੋਈ ਜੂ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਰਕ ਰਹੀ

ਦੀ ਨਿੱਤ ਦਿਨ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਇਹ ਹੱਦ ਪਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਚੱਕਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾ ਦੁਨਿਆ ਫਿਰ ਦੱਸਦਿਆਂ ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸ਼ੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਤਾਂ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੇ

ਕਿ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਕਿੰਨਾ ਕੁਤਰ ਕੇ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੇ ਅਤੇ ਜਿੰਨੀ ਮਰਜ਼ੀ ਚਲਾਕੀ ਕਰ ਲਓ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਚਲਾਕੀ ਨੂੰ ਫਾਡੀ ਲੈਂਦਾ ਪਰ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਦਿਮਾਗ ਕਾਫੀ ਲਗਾਇਆ ਪਰ ਸਾਹਮਣੇ ਸਾਰੀ ਸਕੀਮ ਤੇ ਚੈਕਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੂੰ ਫੜ ਲਿਆ ਜਸਟਿਸ ਬੀ ਐਸ ਆਏ ਹਵਾਈ ਅੱਡਾ ਵਾਰਾਣਸੀ ਫਲਾਈਟ ਨੰਬਰ ਆਏ ਐਕਸ ਇੱਕ ਸੌ ਚੌਰਾਸੀ ਸ਼ਾਰਜਾਹ ਤੋਂ ਆ ਰਹੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰੋਫਾੲੀਲਿੰਗ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਆਗਮਨ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ

ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਚੈਕਿੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਸਿਰ ਦੇ ਵਾਲ ਕੱਟੇ ਹੋਏ ਰੱਖੀ ਥਾਲੀ ਵਿਚ ਛੁਪਾਏ ਹੋਏ ਪੂਰੇ ਪੇਸਟ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਸੋਨੇ ਦੀ ਬਰਾਮਦਗੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਵਿੱਗ ਪਹਿਨੀ ਹੋਈ ਸੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਸੋਨੇ ਦਾ ਵਜ਼ਨ ਛੇ ਸੌ ਛਿਆਲੀ ਗਰਾਮ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.