ਚੋਣਾਂ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਲਾੜੇ ਦੀ ਗੱਡੀ ਨਾਲ ਵਾਪਰਿਆ ਦਰਦਨਾਕ ਹਾਦਸਾ ਮੱਚ ਕੇ ਚੀਕ ਚਿਹਾੜਾ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਕਰੇਨ ਨਾਲ ਕੱਢੀ ਗੱਡੀ

Uncategorized

ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਹਰ ਕੋਈ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸੱਥਰ ਵਿਛ ਜਾਣਗੇ ਦਰਅਸਲ ਲਾੜੇ ਸਮੇਤ ਵਿਆਹ ਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਗੇ ਨੂੰ ਬਰਾਤੀਆਂ ਵਾਲੀ ਗੱਡੀ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਭਰ ਚੰਬਲ ਨਦੀ ਚ ਜਾ ਡਿੱਗੀ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਵਿਆਹ ਵਾਲਾ ਉਹ ਘਰ ਜਿੱਥੇ ਧੂਮ ਧੜੱਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਭੰਗੜੇ ਪਾ ਰਹੇ ਸਨ ਉਥੇ ਚੀਕ ਚਿਹਾੜਾ ਮੱਚ ਗਿਆ

ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਕੋਟਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਘਟਨਾ ਨਿਆਂਪੂਰਨ ਨੇੜੇ ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਪੁਲੀ ਤੇ ਵਾਪਰੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲੀਸ ਅਤੇ ਗੋਤਾਖੋਰਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਬਚਾਅ ਮੁਹਿੰਮ ਚਲਾਈ ਗਏ ਜਿਸ ਚ ਡੁੱਬੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਲਾਸ਼ਾਂ ਕੱਢ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਦਰਅਸਲ ਬਰਾਤ ਪਰ ਵਾਰਡਾਂ ਤੋਂ ਉਜੈਨ ਜਾ ਰਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਬਰਾਤ ਬਰਾੜਾ ਤੋਂ ਉਜੈਨ ਦੇ ਪੈਰੋਂ ਨਾਲਾ ਦੀ ਹਰੀਜਨ ਬਸਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ

ਹਾਲੇ ਤੀਕ ਵਿਆਹ ਹੋਣਾ ਬਾਕੀ ਸੀ ਸਾਰੀ ਨੂੰ ਵਿਅਕਤੀ ਇੱਕੋ ਕਾਰ ਦੇ ਵਿਚ ਸਦਾ ਸਨ ਗੋਤਾਖੋਰ ਵਿਸ਼ਨੂ ਸ਼ਰੰਗੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹਾਦਸਾ ਸਵੇਰੇ ਸਾਢੇ ਪੰਜ ਵਜੇ ਵਾਪਰਿਆ ਇਕ ਰਾਹਗੀਰ ਨੇ ਕਾਰ ਨੂੰ ਚੰਬਲ ਨਦੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਥੇ ਤਰਥੱਲੀ ਮੱਚ ਗਈ ਉਸ ਰਾਹਗੀਰ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ ਪੁਲਸ ਪਹੁੰਚੀ

ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਗੋਤਾਖੋਰਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਚਲਾ ਦਿੱਤੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੋਤਾਖੋਰਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਰੀਬ ਦੀ ਮੱਦਦ ਨਾਲ ਉਸ ਕਾਰ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾ ਦਿੰਨੇ ਆਂ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਕਾਫ਼ਲੇ ਦਾ ਉਸ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿ ਲਾੜਾ ਤਾਂ ਕੀ ਅੱਜ ਵਿਆਹ ਹੋਣਾ ਸੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.