ਵਿਆਹ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਾਤਮ ਚ ਬਦਲੀਆਂ ਦਸ ਕੁੜੀਆਂ ਤੇ ਤਿੰਨ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਦਰਦvਨਾਕ ਮੌvਤ

Uncategorized

ਰਾਤੀਂ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਗਈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਘਰ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਾਤਮ ਵਿਚ ਬਦਲ ਗਈ ਦਰਅਸਲ ਕੁਝ ਔਰਤਾਂ ਵਿਆਹ ਦੀ ਇੱਕ ਰਸਮ ਲਈ ਖੂਹ ਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰਦੀਆਂ ਸੀ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਖੂਹ ਦੀ ਸਲੈਬ ਟੁੱਟ ਗਈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਔਰਤਾਂ ਡੂੰਘੇ ਖੂਹ ਵਿਚ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਤੇਰਾਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਮੌ ਤ ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਕਿੱਥੇ ਵਾਪਰੀ ਇਹ ਘਟਣਾ ਆਓ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਫ਼ਾਸਲਾ ਘਟਣਾ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਕੁਸ਼ੀਨਗਰ ਵਿੱਚ ਪੈਂਦੇ ਨੇਬੂ ਨੂੰ ਰੰਗੀਆਂ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੀ ਹੈ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਵਾਪਰਿਆ ਜਦੋਂ ਵਿਆਹ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਔਰਤਾਂ ਹਲਦੀ ਰਸਮ ਕਰਨ ਲਈ ਖੂਹ ਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰਦੀਆਂ ਸਨ ਪਰ ਅਚਾਨਕ ਹੀ ਖੂਹ ਦੀ ਸਲੇਵ ਟੁੱਟ ਗਈ ਔਰਤਾਂ ਖੂਹ ਵਿੱਚ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਤੇਰਾਂ ਵੀਂ ਮਿ੍ਤਕ ਵਿਚ ਇਕ ਡੇਢ ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਬੱਚਾ ਦਸ ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਦੋ ਔਰਤਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਇਹ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ ਰਾਤੀਂ ਸਾਢੇ ਨੌਂ ਵਜੇ ਦੇ ਕਰੀਬ ਵਾਪਰਿਆ ਕੱਟਾਂ ਦੀ ਕਰੀਬ ਇਕ ਘੰਟਾ ਬਾਅਦ ਪਹੁੰਚੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੇ ਦੇਰ ਰਾਤ ਤੱਕ ਰੈਸਕਿਊ ਕੀਤਾ

ਇਸ ਅਰਸੇ ਦੌਰਾਨ ਕਰੀਬ ਪੱਚੀ ਤੋਂ ਤੀਹ ਔਰਤਾਂ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੇਡ਼ੇ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਪੁਲੀਸ ਅਨੁਸਾਰ ਨੌਂ ਰੰਗਿਆ ਸਕੂਲ ਰਟੋਲਾ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਪਰਮੇਸ਼ਵਰ ਕੁਸ਼ਵਾਹਾ ਦੇ ਬੇਟੇ ਦੀ ਖਲ ਦੀ ਰਸਮ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਸੀ ਰਾਤ ਸਾਢੇ ਨੌੰ ਵਜੇ ਦੇ ਆਸਪਾਸ ਪੰਜਾਹ ਤੋਂ ਸੱਠ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਅਤੇ ਲੜਕੀਆਂ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਖੂਹ ਦੇ ਕੋਲ ਵਿਆਹ ਦੀ ਰਸਮ ਲਈ ਪੁੱਜੀਆਂ ਸਨ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.