ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਪੱਕੇ ਹੋਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਐਮਪੀ ਤੋਂ ਸੁਣੋ ਕੌਣ ਕੌਣ ਹੋਵੇਗਾ ਪੱਕਾ

Uncategorized

ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਿਹੜੇ ਜਿਹੜੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਿੰਨਾ ਕੁ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਏਗਾ ਤੇ ਕਿਹੜੀ ਕਿਹੜੀ ਕੈਟਾਗਰੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਐਮ ਪੀ ਸੁਖ ਧਾਲੀਵਾਲ ਜੀ ਇਸ ਬਾਬਤ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਲ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਨੇ ਸੁਖ ਧਾਲੀਵਾਲ ਚ ਲੋਕ ਬੜੇ ਸਦਾ ਖੁਸ਼ ਨੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਜਿਹੜਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਿੰਨ ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਖਾਕਾ ਤਿਆਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮਨਿਸਟਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸੋ ਕਿਵੇਂ ਦੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸੀ ਮੰਨੀਏ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੁਣ ਸਾਰੇ ਮਸਲੇ ਹੱਲ ਹੋਣਗੇ ਤੇ ਪੱਕੇ ਹੋਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਸੁੱਖ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਹੈਗਾ ਪੱਕੇ ਹੋਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਕਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੈਂਡਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਪਹਿਲਾਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਸੀ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਚਲੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ

ਤੇ ਉਹ ਨੌਕਰੀਆਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਦੁਬਾਰਾ ਤੋਂ ਭਰ ਲਈਆਂ ਅੱਜ ਵੀ ਜੇਹੜਾ ਹੈਗਾ ਤਕਰੀਬਨ ਨੌੰ ਲੱਖ ਸੱਠ ਹਜ਼ਾਰ ਦੇ ਕਰੀਬ ਜਿਹੜੀਆਂ ਨੇ ਓਪਨਿੰਗ ਹੈਗੀਆਂ ਨੇ ਅਾਪਾ ਦੇਖਦਿਆਂ ਵੀਹ ਸੌ ਤੀਹ ਤਕ ਦਾ ਤਿੰਨ ਮਿਲੀਅਨ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਜੇਹੜੇ ਹੈਗੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਰਿਟਾਇਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਹੁਣ ਸੌ ਪਰਸੈਂਟ ਜਿਹੀ ਲੇਬਰ ਮਾਰਕੀਟ ਦੀ ਡਿਮਾਂਡ ਉਹ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੁਆਰਾ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.