ਕੈਨੇਡਾ ਆਉਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਚ ਹੋ ਤਾਂ ਨਵੇਂ ਐਲਾਨ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੁਣੋ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਟਰੈਵਲ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚ ਨਵੀਆਂ ਹਦਾਇਤਾਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਉਸ ਬਾਰੇ ਇਕ ਇਕ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਹਿੰਦਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰੀ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰ ਕਈ ਮੰਤਰੀਆਂ ਨੇ ਮਿਲਕੇ ਇਹ ਜੋ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤੇ ਹਨ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੀਆ ਹਦਾਇਤਾਂ ਦੀ ਵਾਸਤੇ ਤੇ ਜੋ ਢਿੱਲ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਟ੍ਰੈਵਲ ਕਰਕੇ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਆਉਂਦੇ ਨੇ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਇਕ ਇਕ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੱਸਾਂਗੇ ਤੇ ਜੋ ਮੰਤਰੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਐਲਾਨ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ ਮੁੱਖ ਤੌਰ ਤੇ ਉੱਤੇ ਜਿਹੜੇ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਟ੍ਰੈਵਲ ਕਰਕੇ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਸਤੇ ਜੋ ਪੀ ਆਰ ਸੀ ਦਾ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣ ਉਸਦੀ ਨੈਗੇਟਿਵ ਰਿਪੋਰਟ ਜੋ ਉਸ ਦੀ ਸ਼ਰਤ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਸੀ ਪਰ ਉਸ ਪਿੱਛੋਂ ਹੋਣਾ ਚੋਣ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ

ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋਵੇ ਵੈਕਸੀਨ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਛੋਟ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਮਲਟੀਪਲੈਕਸ ਵਿੱਚ ਐਟਮੀ ਉਹ ਪੀਸੀਆਰ ਟੈਸਟ ਦੀ ਥਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਇਨਾਇਤਇੰਦਰ ਰੈਪਿਡ ਐਂਟੀਜਨ ਟੈਸਟ ਵੀ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਨੇ ਉਪਰੋਕਤ ਸ਼ਰਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਰੈਪਿਡ ਟੈਸਟ ਐ ਉਹ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਪੇਪਰ ਲਿਆ ਉਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਰ ਲਓ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਸ ਉਪਰ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਿਹੜਾ ਰੈਪਿਡ ਟੈਸਟ ਵੀ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਣਾ ਜੇਕਰ ਜਿਹੜੇ ਯਾਤਰੀ ਰੈਪਿਡ ਟੈਸਟ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਲੈਬਾਰਟਰੀ ਤੋਂ ਟੈਸਟ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਜਿਹੜਾ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਉਸ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਹੀ ਇਸ ਟੈਸਟ ਨੂੰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.