ਹਾਦਸੇ ਚ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਕਾਰ ਦਾ ਇਕ ਸਾਈਡ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਡੈਮੇਜ ਫਿਰ ਕਿਵੇਂ ਬਚੀ ਜਾਨ ਨਾਲ ਬੈਠੀ ਰੀਨਾ ਰਾਏ ਦੀ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਅਦਾਕਾਰ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਰਾਤ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਖਰਕੋਦਾ ਵਿਚ ਕੁੰਡਲੀ ਮਾਨੇਸਰ ਪਲਵਲ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ ਕੇ ਐਮ ਪੀ ਦੇ ਕੋਲ ਵਾਪਰਿਆ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਪੰਜਾਬ ਪਰਤ ਰਹੇ ਸਨ ਜਿਸ ਸਮੇਂ ਇਹ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਉਸ ਛੱਬੀ ਤੀਕ ਸਿੱਧੂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੋਸਤ ਰੀਨਾ ਰਾਏ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਰੀਨਾ ਰਾਏ ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਈ ਲੋਕ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਨੂੰ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ਮਈ ਦੱਸ ਰਹੇ ਨੇ

ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਲਾਲ ਕਿਲ੍ਹਾ ਹਿੰਸਾ ਮਾਮਲੇ ਚ ਦੋਸ਼ੀ ਸੀ ਅਤੇ ਕਈ ਸਿਆਸੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਮਤਭੇਦ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੇ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਸਾਜਿਸ਼ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ ਈ ਉਧਰ ਸੋਨੀਪਤ ਦੇ ਐਸਪੀ ਰਾਹੁਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਇਕ ਹਾਦਸਾ ਸੀ

ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਕਿਵੇਂ ਵਾਪਰਿਆ ਇਹ ਜਾਨਣ ਲਈ ਫੋਰੈਂਸਿਕ ਟੀਮ ਨੇ ਇੱਥੋਂ ਸੈਂਪਲ ਲਏ ਨੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਸਫੈਦ ਰੰਗ ਦੀ ਸਕਾਰਪੀਓ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਪਾਸੇ ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਅਜਿਹਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਐਸਯੂਵੀ ਦੀ ਸਪੀਡ ਸੌ ਤੋਂ ਇੱਕ ਸੌ ਵੀਹ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਚੱਕਰ ਵਿੱਚ ਇਸਦੀ ਚਿਆਸੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨੁਕਸਾਨੀ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਤੇ ਗੱਡੀ ਦੇ ਟਾਇਰ ਵੀ ਫਟ ਗਏ ਨੇ

ਉਸ ਸਮੇਂ ਟਰੱਕ ਧੀਮੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਦਰਅਸਲ ਸੱਤ ਕੋਲੇ ਨਾਲ ਲੱਦਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਤੋਲ ਨੇਡ਼ੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਚੜ੍ਹਾਈ ਸੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਟਰੱਕ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਤੀਹ ਤੋਂ ਚਾਲੀ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਹਿਲੀ ਨਜ਼ਰੇ ਇਹ ਸਮਝਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਟਰੱਕ ਦੇ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਓਵਰਟੇਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਟੱਕਰ ਹੋ ਗਈ ਇਸ ਟੱਕਰ ਚ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਐਸਯੂਵੀ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨੁਕਸਾਨੀ ਗਈ ਜਦਕਿ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਮਾਮੂਲੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਇਆ

Leave a Reply

Your email address will not be published.