ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਚ ਕੌਣ ਕੌਣ ਹੈ ਕਿਸ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ ਵਿਆਹ

Uncategorized

ਮਾਪਿਆਂ ਲਈ ਸੰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆਂ ਲਈ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਇਕੋ ਨਾਮ ਜੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੇ ਲਈ ਖ਼ਾਮੋਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੋਨੂੰ ਆਖਦੇ ਸੀ ਉਹ ਇਹ ਨਾਮ ਦੀਪ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਲਿਆ ਕਰਨਗੇ ਆਓ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਤੇ ਇਕ ਝਾਤ ਮਾਰ ਲੈਂਦੀਆਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਜਨਮ ਦੋ ਅਪ੍ਰੈਲ ਉਨੀ ਸੌ ਉਨਾਸੀ ਨੂੰ ਮੁਕਤਸਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਪਿੰਡ ਉਦੇਕਰਨ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੀ

ਜੋ ਪੇਸ਼ੇ ਵਜੋਂ ਵਕੀਲ ਸਨ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੇ ਦੇਹਾਂਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਪਿੰਡ ਬਹਿਮਣ ਦੀਵਾਨਾ ਵਿਖੇ ਪੜ੍ਹਨ ਲੱਗ ਪਿਆ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੁਸ਼ਿਆਰ ਅਤੇ ਬਾਸਕਿਟਬਾਲ ਦਾ ਚੰਗਾ ਖਿਡਾਰੀ ਸੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੈਵਲ ਤੱਕ ਬਾਸਕਿਟਬਾਲ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਅਜਮਾਈ ਛੇਵੀਂ ਕਲਾਸ ਤੋਂ ਗਿਆਰ੍ਹਵੀਂ ਕਲਾਸ ਦੇ ਅੱਧ ਤੱਕ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਬਹਿਮਣ ਦੀਵਾਨਾ ਦੇ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚੋਂ ਕੀਤੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰ ਦਿਲ ਲੁਧਿਆਣਾ ਸ਼ਿਫਟ ਹੋਣ ਕਰ ਕੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਲੁਧਿਆਣੇ ਚਲਾ ਗਿਆ

ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਗਿਆਰ੍ਹਵੀਂ ਅਤੇ ਬਾਰ੍ਹਵੀਂ ਨਾਨ ਮੈਡੀਕਲ ਦੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਉਚੇਰੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਲਈ ਪੁਣੇ ਚਲਾ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਵਕਾਲਤ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਮਾਡਲਿੰਗ ਦਾ ਸ਼ੌਕ ਜਾਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਮਾਡਲਿੰਗ ਦੇ ਵਿਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲੱਗਾ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਕਈ ਖਿਤਾਬ ਵੀ ਕਿਤੇ ਪੂਨੇ ਦੇ ਵਿਚ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਸਿੰਬੋਇਸਿਸ ਲਾਅ ਕਾਲਜ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਵਕਾਲਤ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਮਾਡਲਿੰਗ ਦੇ ਸ਼ੌਕ ਕਰਕੇ ਹੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਰਾਬਤਾ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਨਾਲ ਹੋਇਆ

ਪਿੰਡ ਚ ਦੋ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਨੂੰ ਇਕ ਐਡਸ਼ੂਟ ਦੇ ਉੱਪਰ ਮਿਲਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਚੰਗੀ ਦੋਸਤੀ ਹੋਈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਦਿਓਲ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਲੀਗਲ ਅਡਵਾਈਜ਼ਰ ਵੀ ਰਹੇ ਲੀਗਲ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਵੱਡੇ ਬੈਨਰਾਂ ਹੇਠ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਵਕਾਲਤ ਦੀ ਪ੍ਰੈਕਟਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਸਿੱਧੂ ਨੇ

ਆਪਣੇ ਮਾਡਲਿੰਗ ਦੇ ਸ਼ੌਂਕ ਨੂੰ ਵੀ ਜਾਰੀ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਵਿਚ ਉਹ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਏਕਤਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਬਾਲਾਜੀ ਟੈਲੀਫਿਲਮ ਨਾਲ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਲੰਬਾ ਸਮਾਂ ਲੀਗਲ ਹੈੱਡ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਏਕਤਾ ਕਪੂਰ ਨਹੀਂ ਦੀ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਐਕਟਿੰਗ ਦੇ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕੀਤਾ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਮੌਤ ਤਕਰੀਬਨ ਪੰਜ ਛੇ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ

ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਇੱਕ ਬੇਟੀ ਦਾ ਬਾਪ ਸੀ ਬਰਫ਼ ਦੀ ਬੇਟੀ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤਲਾਕ ਹੋਇਆ ਸੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਉਮਰ ਤਕਰੀਬਨ ਅੱਠ ਨੌੰ ਸਾਲ ਹੈ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਆਪਣੇ ਭਰਾਵਾਂ ਵਿਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਸੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਦਾ ਨਾਂ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਪੇਸ਼ੇ ਵਜੋਂ ਵਕੀਲ ਇਕ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੇ ਫੈਮਿਲੀ ਨੀਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਦਾ ਇੱਕ ਭਰਾ ਕੈਨੇਡਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਮੋਨਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.