ਲਓ ਜੀ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣ ਗਿਆ ਵਿਅਕਤੀ ਲਾਟਰੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਡਰਾਅ ਚ ਚਮਕੀ ਕਿਸਮਤ

Uncategorized

ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਰੱਬ ਦਿੰਦਾ ਤਾਂ ਛੱਪਰ ਫਾੜ ਕੇ ਦਿੰਦਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੀ ਹੋਇਆ ਗੜ੍ਹਸ਼ੰਕਰ ਦੇ ਚਮਨ ਲਾਲ ਜਿਸ ਨੇ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਲਾਟਰੀ ਖਰੀਦੀ ਅਤੇ ਲਾਟਰੀ ਖ਼ਰੀਦਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣ ਗਿਆ ਇਸ ਦਸ ਹੋਰ ਸਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਜਦੋਂ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਉਸ ਨੇ ਤੀਕਰ ਤਾਂ ਬੜੀ ਵਾਰ ਖ਼ਰੀਦੀ ਪਰ ਛੋਟੇ ਮੋਟੇ ਇਨਾਮ ਨਿਕਲੇ ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਟਿਕਟ ਖ਼ਰੀਦੀ ਤਾਂ ਉਹ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣ ਗਿਆ

ਇਸ ਖਬਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਵ ਲਹਿਰ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਵਧਾਈਆਂ ਮਿਲੀਆਂ ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਵਿਆਹ ਲਾਟਰੀ ਨੇੜੇ ਕੋਰਟ ਕੰਪਲੈਕਸ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦਿਆਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਸਕੂਲੋਂ ਚਮਨ ਲਾਲ ਪੁੱਤਰ ਗੁਰਦੇਵ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਵਾਰਡ ਨੰ ਬਰਥ ਗੜ੍ਹਸ਼ੰਕਰ ਨੇ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਲਾਟਰੀ ਦੀ ਟਿਕਟ ਖਰੀਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਪਹਿਲਾ ਮਹੀਨਾ ਵਾਰ ਡਰਾਅ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ

ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਡਰੋਨ ਵੀ ਗੜ੍ਹਸ਼ੰਕਰ ਦੇ ਚਮਨ ਲਾਲ ਦਾ ਨਿਕਲਿਆ ਅਸੀਂ ਜਦੋਂ ਚਮਨ ਲਾਲ ਪੁੱਤਰ ਗੁਰਦੇਵ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਫ਼ੌਜ ਵਿੱਚੋਂ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਪਿਛਲੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ ਉਸਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਲਾਟਰੀ ਦੀ ਟਿਕਟ ਖਰੀਦੀ ਪਰ ਛੋਟੇ ਮੋਟੇ ਨਾਲ ਨਿਕਲੇ ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਟਿਕਟ ਖਰੀਦੀ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਕਿਸਮਤ ਹੀ ਬਦਲ ਗਈ ਕਦੇ ਪਹਿਲਾ ਇਨਾਮ ਦੋ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦਾ ਮਿਲੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.