22 ਟਾਈਰੀ ਟਰੱਕ ਨੇ ਵੀਹ ਮਿੰਟ ਤੱਕ ਘਸੀਟੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਕਾਰ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਹੱਕਾਂ ਲਈ ਬੁਲੰਦ ਆਵਾਜ਼ ਚੁੱਕਣ ਵਾਲੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸਲੀ ਨਾਂ ਸੰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਵੀ ਹੈ ਉਹ ਸਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨਹੀਂ ਇਹ ਦਰਦਨਾਕ ਖ਼ਬਰ ਦੇਰ ਰਾਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਇੱਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪਰ ਕਰੀਬੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਸੰਘਰਸ਼ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦਿੰਦੀ ਰਹੀ ਹੈ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਅਚਾਨਕ ਕਿਵੇਂ ਹੋ ਗਿਆ ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਹੁਣ ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਮੰਗੇਤਰ ਜਿਹੜੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਜਿਹੜੀ ਮਹਿਲਾ ਦੋਸਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਸੀ ਜੇਕਰ ਇਹ ਦਰਦ ਨਾਕ ਹਾਦਸਾ ਹੋਇਆ ਉਹ ਹੋਸ਼ ਤੇ ਚਾਹਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੱਡੇ ਅਹਿਮ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ

ਉਸੇ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਬਿਆਨ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿਵੇਂ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਕੀ ਕੁਝ ਹੋਇਆ ਕਿੰਨੇ ਵਜੇ ਉਹ ਕਿੱਥੇ ਚੱਲੇ ਸੀ ਕਿੱਥੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸੀ ਰਸਤੇ ਚ ਕੀ ਕੁਝ ਹੋਇਆ ਪੰਜਾਬੀ ਅਦਾਕਾਰ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਰਾਤ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਨ ਸਮੇਂ ਕਾਰ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਦੋਸਤ ਅਨਾਮ ਰੀਨਾ ਰਾਏ ਆਇਆ ਉਹ ਵੀ ਸਵਰਗ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੰਗੇਤਰ ਫਿਲਹਾਲ ਉਹ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਰਾਤ ਕਰੀਬ ਸਾਢੇ ਨੌਂ ਵਜੇ ਵਾਪਰਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਪੁਲਿਸ ਉਸ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਸਾਥੀ ਦੇ ਕੋਲੋਂ ਵੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰੇਗੀ ਇੱਥੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਦੋਸਤਾ ਆਇਆ ਇਹ ਵੀ ਉਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋਈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਲੋਕ ਸਵਾਰ ਸੀ

ਤਿੰਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਇੱਕ ਹੋਰ ਸਾਥੀ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੀਨਾ ਰਾਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਰਾਇ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਏ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਵੈਸਟਰਨ ਪੈਰੀਫੇਰਲ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸਵੇਅ ਤੇ ਨੇਡ਼ੇ ੳੁਸ ਸਮੇਂ ਵਾਪਰਿਅਾ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਬਠਿੰਡਾ ਜਾ ਰਹੇ ਸੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.