ਵੋਟਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸੀ ਲੀਡਰ ਕਾਂਗੜ ਦਾ ਕੱਢਦਾ ਜਲੂਸ ਫੜਲੀ ਸ਼ਰਾਬ ਵੰਡਦੀ ਗੱਡੀ ਪੈ ਗਿਆ ਭੜਥੂ

Uncategorized

ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ ਸਿਆਸੀ ਲੀਡਰ ਅੱਡੀ ਚੋਟੀ ਦਾ ਜ਼ੋਰ ਲਗਾ ਰਹੇ ਨੇ ਪਿੰਡ ਪਿੰਡ ਜਾ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਅੱਗੇ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਵੋਟਾਂ ਲਈ ਅਪੀਲ ਵੀ ਕਰਦੇ ਨੇ ਪਰ ਇਸ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁਝ ਲੀਡਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਰੀਅਰ ਵੋਟਾਂ ਖ਼ਰੀਦਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲੱਗ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿ ਕੁਝ ਲੀਡਰਾਂ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵੋਟ ਖ਼ਰੀਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੁਣ ਰਾਮਪੁਰਾ ਫੂਲ ਹਲਕੇ ਵਿੱਚ ਪੈਂਦੇ ਪਿੰਡ ਮਹਿਰਾਜ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰਾਬਬੰਦੀ ਇਕ ਗੱਡੀ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਬੋਤਲਾਂ ਲੋਹੀਆ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਨਜ਼ਰੀਏ ਅਤੇ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਕਾਂਗਰਸੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਕੰਗ ਦੀ ਖਿਲਾਫ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ ਜਾਰੀ ਹੈ

ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਮੁਤਾਬਕ ਇਹ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਬੋਤਲਾਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੀ ਬੰਦਿਆ ਵੰਡ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਵੋਟਾਂ ਖ਼ਰੀਦੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਦੇਸ਼ ਚ ਸਾਫ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਕਿ ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਨਾਂ ਬੀ ਪੰਜਾਬ ਲਿਖਿਅਾ ਹੋੲਿਅਾ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਗੱਡੀ ਚ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਬੋਤਲਾਂ ਪਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆਰੀਅਨ ਅਕਸ ਰੀਗਲ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਚ ਚੱਲੀਏ ਕਿ ਵੋਟਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਸ਼ਰਾਬ ਵੰਡੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਪਰ ਫਿਲਹਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਰਾਬ ਵੰਡਣ ਵਾਲੀ ਚਾਹੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਹੋਣ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਫਿਲਹਾਲ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕਾਂਗੜ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਬਿਆਨ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਇਹ ਵੀ ਤਸਦੀਕ ਇਲੈਕਸ਼ਨ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਵੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ

ਇਹ ਵੀ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਲੈਕਸ਼ਨ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਮਿਸਰ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਜੋ ਵੋਟਾਂ ਨੂੰ ਖ਼ਰੀਦੇਗਾ ਨਸ਼ੇ ਵੰਡ ਕੇ ਜਾਂ ਪੈਸੇ ਵੰਡ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ਼ ਸਖ਼ਤ ਐਕਸ਼ਨ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਫਿਲਹਾਲ ਹੁਣ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਕਦੋਂ ਤੱਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.