ਇੱਕ ਤੋਂ ਤੀਹ ਲੱਖ ਤੱਕ ਦਾ ਲੋਨ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਇਹ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ

Uncategorized

ਇਕ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਤੀਹ ਲੱਖ ਤੱਕ ਦਾ ਤੁਸੀਂ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਭਾਵ ਦੇ ਲੋਨ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਇਹ ਸੰਸਥਾ ਏ ਲੋਨ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਵੇ ਤੁਸੀਂ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੀਹਦੇ ਵਿੱਚ ਡਿਟੇਲ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤੇ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਉਪਰ ਜਾਵੋਗੇ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਕਿਸ ਕਿਸ ਚੀਜ਼ ਉੱਪਰ ਲਾਉਣ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਸਿੱਧਾ ਕਰਜ਼ਾ ਸਕੀਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ

ਤੂੰ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਯੋਗਤਾ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਅਠਾਰਾਂ ਤੋਂ ਪਚਵੰਜਾ ਸਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਏਜ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਤੋਂ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਰਕਮ ਕਰਜ਼ੇ ਦੇ ਮੰਤਵ ਮੁਤਾਬਕ ਵੱਖ ਵੱਖ ਰਕਮ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦੈ ਠੀਕ ਇੱਕ ਲੱਖ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਤੀਹ ਲੱਖ ਤੱਕ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜ਼ਮੀਨ ਖਰੀਦਣ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਬਸਿਡੀ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਦਿਨ ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰੋਫ਼ੈਸਰ ਜਿਹੜੇ ਗ਼ਰੀਬੀ ਹੇਠੋਂ ਖਿੱਚੇ ਆਉਂਦੇ ਨੇ

ਅਨੁਸੂਚਿਤ ਜਾਤੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਆਜ ਦਰ ਜੀ ਹੈਗੀ ਐ ਪੰਜ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਜੇਕਰ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਤੱਕ ਲੈਨੇ ਹੋ ਤਿੰਨ ਪ੍ਰਸੈਂਟ ਇਸ ਦੇ ਉਪਰ ਅੱਠ ਪਰਸੈਂਟ ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਸਮਝਦੇ ਤੋਂ ਵੀ ਕਰਜ਼ਾ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੰਜ ਪਰਸੈਂਟ ਐਕਸਟਰਾ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੀਚੇ ਚਲਦਿਆਂ ਆਪਾਂ ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਾਂਗੇ

ਸਿੱਧਾ ਕਰਜ਼ਾ ਸਕੀਮ ਅਧੀਨ ਵੰਡੇ ਗਏ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਇੱਕੀ ਸਾਲ ਦੇਵੀ ਜਿਹੜੇ ਵੰਡੇ ਗਏ ਇਹ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਐਡਰੈੱਸ ਆ ਗਿਆ ਤੀਜੇ ਦੀ ਨਾਮ ਆ ਗਿਆ ਕਰਜ਼ਾ ਲਿਆ ਸੀ ਕਿੰਨਾ ਕਰਜ਼ਾ ਲਿਆ ਸੀ ਕਿਹੜੀ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਲਿਆ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਆ ਗਈ ਤੁਸੀਂ ਪੜ੍ਹ ਸਕਦੇ ਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published.