ਬੁਢਾਪਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਅਪਲਾਈ ਇਸ ਦਿਨ ਤੋਂ ਪੱਚੀ ਸੌ ਮਿਲੇਗੀ ਪੈਨਸ਼ਨ

Uncategorized

ਪੱਚੀ ਸੌ ਰੁਪਏ ਪੈਨਸ਼ਨ ਮਿਲਿਆ ਕਰੇਗੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਤੁਹਾਡੀ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇਹ ਤੁਸੀਂ ਫਾਰਮ ਦੇਖ ਸਕਦਾ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਵਿਧਾ ਕੇਂਦਰ ਚ ਮਿਲ ਜਾਣ ਨਾਲ ਤੇ ਕਿਹੜੇ ਕਿਹੜੇ ਪਰੂਫ ਲੱਗਣੇ ਨੇ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਤੇ ਫਾਰਮ ਪਿੱਛੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਡੇਟ ਆਫ ਬਰਥ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਮ ਤੇ ਤੇ ਆਪਣਾ ਪਿੰਡ ਤੇ ਪਤਾ ਸਾਰਾ ਭਰ ਦੇਣਾ ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਇਸ ਫਾਰਮ ਦੀ ਇੱਕ ਸਾਈਡ ਫੋਟੋ ਆ ਜਾਵੇਗੀ

ਤੇ ਜਿੰਨਾ ਪਰ ਰੈੱਡ ਸਟਾਰ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਨੇ ਉਭਾਰ ਨੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੇ ਬਾਕੀ ਸਾਰੇ ਛੱਡ ਦੇਣੇ ਨੇ ਤੁਸੀਂ ਬੈਂਕਿੰਗ ਰਿਟੇਲ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਉਹ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਡ੍ਰੀਲ ਭਰ ਦੇਣੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਬੈਂਕ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਆ ਸਕੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਪਾਸਬੁੱਕ ਆਵੇਗੀ ਬੈਂਕ ਬੈਂਕ ਕਾਪੀ ਆ ਜਾਵੇਗੀ

ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਮਰ ਦਾ ਪਰੂਫ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਵੋਟਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਵੀ ਲਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਵੈ ਘੋਸ਼ਣਾ ਪੱਤਰ ਤੇ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਏਥੇ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸਰਪੰਚ ਤੋਂ ਸੈੱਟ ਕਰਵਾ ਕੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਟਵਾਰੀ ਦੇ ਜਾ ਕੇ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਕਰਵਾ ਕੇ ਫੇਰ   ਸੁਵਿਧਾ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਉਣਗੇ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.