ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਲੰਡਨ ਤਕ ਜਲਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ ਬੱਸ ਸੇਵਾ ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ ਰੂਟ ਅਤੇ ਕਿੰਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਟਿਕਟ

Uncategorized

ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਨਾ ਕਦੇ ਬੱਸ ਦਾ ਸਫ਼ਰ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਈ ਵਾਰ ਬੱਸ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਲੀ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੰਬੇ ਸਫ਼ਰ ਤੇ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਗਏ ਹੋਵੋਗੇ ਪਰ ਹੁਣ ਜਲਦ ਹੀ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਰੂਟ ਤੇ ਬੱਸ ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਇਹ ਬੱਸ ਸਰਵਿਸ ਕੋਈ ਦਿੱਲੀ ਮੁੰਬਈ ਭਾਰਤ ਦੇ ਹੋਰ ਕਿਸੇ ਕੋਨੇ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਲੰਡਨ ਤਕ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕਿਉਂ ਹੋ ਗਏ ਨਾ ਹੈਰਾਨ ਸਵਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਆਂ

ਕਿ ਕਦੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਬੱਸ ਸਰਵਿਸ ਕਿੰਨੇ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਟਿਕਟ ਅਤੇ ਕਿਹੜੇ ਕਿਹੜੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਤੇ ਹੇ ਕਿ ਲੰਘੇ ਦਿਨ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਲੰਡਨ ਜਾਣ ਵਾਲੀਏ ਬਸ ਸੁਣਨ ਵਿੱਚ ਭਾਵੇਂ ਇਸ ਗੱਲ ਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਆਉਂਦਾ ਹੋਵੇ ਪਰ ਇਹ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਜਲਦ ਹੀ ਲੰਡਨ ਤਕ ਇੱਕ ਬੱਸ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਬੇਹੱਦ ਆਧੁਨਿਕ ਸਹੂਲਤਾਂ ਨਾਲ ਲੈਸ ਬੱਸ ਜ਼ਰੀਏ ਜਲਦ ਹੀ ਲੋਕ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਲੰਡਨ ਤੱਕ ਦਾ ਸਫਰ ਕਰ ਸਕਣਗੇ

ਮਿਆਂਮਾਰ ਸਰਹੱਦ ਤੇ ਆਵਾਜਾਈ ਆਮ ਫੋਨ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਮੀਦ ਜਤਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਬੱਸ ਸੇਵਾ ਇਸੇ ਸਾਲ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਇਹ ਕੋਈ ਪਹਿਲਾ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਲੰਡਨ ਤਕ ਕੋਈ ਬੱਸ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੋਵੇ ਬਲਕਿ ਛਿਆਲੀ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਇਹ ਬੱਸ ਸੇਵਾ ਚੱਲਦੀ ਰਹੀ ਹੈ

ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਦੂਜਾ ਮੌਕਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਲੰਡਨ ਦੇ ਲਈ ਬੱਸ ਸੇਵਾ ਦਾ ਲੁਤਫ ਉਠਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਕਰੀਬ ਪੰਦਰਾਂ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਪੈਕੇਜ ਤੈਅ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਵੀਜ਼ਾ ਅਤੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਠਹਿਰਨ ਦੀ ਸੁਵਿਧਾ ਸਮੇਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਗੀਆਂ

Leave a Reply

Your email address will not be published.