ਖੜੀ ਬਿਲਡਿੰਗ ਦਾ ਅਚਾਨਕ ਡਿੱਗਿਆ ਛੇਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਲੋਕੀ ਸੀ ਬੇਖ਼ਬਰ ਇਕਦਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੰਗਾਮਾ

Uncategorized

ਜਦੋਂ ਵੀ ਕਿਸੇ ਇਮਾਰਤ ਦੀ ਮੁਰੰਮਤ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਕਿ ਲੋਕ ਉਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਨਾਰੰਗ ਤਾਂ ਕਿ ਕੋਈ ਹਾਦਸਾ ਨਾ ਵਾਪਰੇ ਪਰ ਇਕ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਮੁਰੰਮਤ ਦੌਰਾਨ ਛੇ ਮੰਜ਼ਿਲਾ ਇਮਾਰਤ ਦਾ ਇਕ ਹਿੱਸਾ ਡਿੱਗ ਗਿਆ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਸੋਸਾਇਟੀ ਚ ਹਫੜਾ ਤਫੜੀ ਮੱਚ ਗਈ ਇਕਦਮ ਹੀ ਹਰ ਪਾਸੇ ਚੀਕ ਚਿਹਾੜਾ ਮੱਚ ਗਿਆ

ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੂੰ ਇਸਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਸਦੀਆਂ ਉਪਾਸਨਾ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਹਨ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸਾਈਬਰ ਸਿਟੀ ਗੁਰੂਗ੍ਰਾਮ ਵਿਚ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਵਾਪਰੇ ਦਵਾਰਕਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਵੇਅ ਤੇ ਸੈਕਟਰ ਇੱਕ ਸੌ ਨੌੰ ਚ ਛੇ ਮੰਜ਼ਿਲਾ ਇਮਾਰਤ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਅਧੀਨ ਹਿੱਸਾ ਡਿੱਗਣ ਨਾਲ ਮੌ ਤਾਂ ਹੋ ਜਾਣ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ

ਹਾਦਸੇ ਚ ਪੰਜਾਹ ਤੋਂ ਸੱਠ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਫਸੇ ਹੋਣ ਦਾ ਖਦਸ਼ਾ ਹਾਦਸੇ ਦੇ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਸਥਾਨਕ ਪੁਲੀਸ ਇਸ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਦੀ ਟੀਮ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਐੱਨਡੀਆਰਐੱਫ ਦੀ ਟੀਮ ਵੀ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜਾਂ ਲਈ ਮੌਕੇ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਮਾਰਤ ਵਿੱਚ ਲੈਂਟਰ ਦਾ ਇੱਕ ਹਿੱਸਾ ਦੇਖਿਆ ਜਿਸ ਦੇ ਮਲਬੇ ਹੇਠਾਂ ਕਈ ਲੋਕ ਦੱਬੇ ਹੋਏ ਨੇ

ਜੇ ਆਰ ਐਫ ਅਤੇ ਐਸਡੀਆਰਐਫ ਦੀਆਂ ਟੀਮਾਂ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜਾਂ ਚ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਨੇ ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਦੀ ਟੀਮ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜਾਂ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜ ਚੱਲ ਰਹੇ ਨੇ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਾਬਲੋ ਥਫੜੀ ਵਿਚਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਘਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਹਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਮੁਰੰਮਤ ਦੇ ਕੰਮ ਦੌਰਾਨ ਵਾਪਰਿਆ ਹੱਸ ਦੌਰਾਨ ਉੱਥੇ ਇਕਦਮ ਮਿੰਨੀ ਭਗਦੜ ਮੱਚ ਗਈ ਕਿ ਲੋਕ ਕਾਫ਼ੀ ਡਰ ਗਏ

Leave a Reply

Your email address will not be published.