ਲਓ ਜੀ ਮਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਦਸਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੋਂ ਲਟਕਾਇਆ ਹਰਕਤ ਦੇਖ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹੋ ਗਿਆ ਲੱਖਾਂ ਦਾ ਇਕੱਠ

Uncategorized

ਮਾਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਮਤੀ ਲਈ ਹਰ ਤਰੀਕੇ ਦਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਜੇ ਮਾਂ ਹੀ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੇ ਵੱਡੇ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇ ਤਾਂ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਜਿਥੇ ਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਦਸਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੋਂ ਲਟਕਾ ਦਿੱਤਾ ਸਾਹਮਣੇ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਨੇ ਇਸਦਾ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਇਆ ਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਨੇ ਵੀ ਮਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਲਟਕਾਉਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ

ਉਸ ਨੇ ਮਾਂ ਨੂੰ ਫਟਕਾਰ ਲਗਾਈ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪੁੱਤਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਖੌਫ ਨਾਕ ਕਦਮ ਫਿਰ ਸੁਸਾਇਟੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀ ਕੀਤਾ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਦੇਖੀ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ ਅਤੇ ਸੋਚਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਕੋਈ ਮਾਂ ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੀ ਹਾਂ ਇਹ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਤਸਵੀਰਾਂ ਫਰੀਦਾਬਾਦੀਆਂ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਵੀਡੀਓ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਚ ਇਕ ਔਰਤ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਸਾੜ੍ਹੀ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਦਸਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੋਂ ਲਟਕਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਮਾਮਲਾ ਰਾਜਧਾਨੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਦੇ ਸੈਕਟਰ ਬਿਆਸੀ ਸਥਿਤ ਸੁਸਾਇਟੀ ਜਿੱਥੇ ਮਾਂ ਦੀ ਇਹ ਕਰਤੂਤ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਤੀਸਰੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੇ ਮੁਨੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨਾਂ ਦੀ ਔਰਤ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਹੇਠਾਂ ਫਰਸ਼ ਤੇ ਨੌਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੇ ਜਾ ਡਿੱਗੇ ਅਤੇ ਉਸ ਮੰਜ਼ਿਲ ਨੂੰ ਤਾਲਾ ਲੱਗਾ ਹੋਇਆ ਸੀ

ਔਰਤ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਅਤੇ ਦਿਲ ਕੰਬਾਊ ਵਿਚਾਰ ਆਇਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜੇ ਓਥੋਂ ਕਿਵੇਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇ ਭਾਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਹੀ ਸਾੜ੍ਹੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਨੌਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੇ ਲਟਕਾ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਜਿਸ ਨੇ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਉਸਦਾ ਸਾਂ ਇਕ ਪਲ ਲਈ ਰੁਕ ਗਏ

Leave a Reply

Your email address will not be published.