ਈ ਸਰਮ ਕਾਰਡ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੇ ਪੰਜ ਸੌ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ

Uncategorized

ਈ ਸਰਮ ਦੀ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਫੇਰ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਆਉਣਗੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਮੱਦਦ ਫੇਰ ਹੀ ਮਿਲੇਗੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਉਪਰ ਜਾਣਾ ਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਈ ਸ਼ਰਮ ਕਾਰਡ ਬਣਿਆ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਖੋਲ੍ਹ ਕੇ ਉਸ ਉਪਰ ਆਪਣਾ ਨੰਬਰ ਭਰ ਦੇਣਾ ਹੈ ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਉੱਪਰ ਓਟੀਪੀ ਸੈਂਡ ਕਰਨਾ ਤੇ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਓਟੀਪੀ ਦਰਜ਼ ਕਰ ਦੇਣੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਨੰਬਰ ਭਰਨਾ ਅਤੇ ਫੇਰ ਕੈਪਚਰ ਭਰ ਕੇ ਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਤੁਸੀਂ ਓਟੀਪੀ ਸੈਂਡ ਕਰ ਦੇਣੀ ਹੈ ਫੇਰ ਤੁਸੀਂ ਓਟੀਪੀ ਦਰਜ਼ ਕਰ ਦੇਣੀ ਹੈ

ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨੈਕਸ ਪੇਜ਼ ਓਪਨ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਈ ਸਰਮ ਕਾਰਡ ਬਣਵਾਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਹੇਠਾਂ ਜਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਟੈੱਕ ਕਰ ਦੇਣਾ ਤੇ ਅੱਗੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰ ਦੇਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਤੁਹਾਡੀ ਫਾਈਲ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਤੁਸੀਂ ਅਪਡੇਟ ਫਾਈਲ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸਾਰੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਡਿਟੇਲ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਬੈਂਕ ਡਿਟੇਲ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਛੇ ਸੱਤ optoin ਆ ਜਾਣਗੀਆਂ

ਤੁਹਾਡੀ ਬੈਂਕ ਜੋ ਕੁਝ ਤੁਹਾਡੇ ਈ ਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਉੱਪਰ ਕਲਿੱਕ ਕਰ ਦੇਵਾਂਗਾ ਤਾਂ ਹੇਠਾਂ ਜਾ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਜੋ ਬੈਂਕ ਕੇਲਾ ਵੀ ਕਿ ਹੁਣ ਖਾਲੀ ਆਵੇਗੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਈ ਸਰਮ ਕਾਰਡ ਬਣਵਾਇਆ ਧੀ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਜੋ ਬੈਂਕ ਡਿਟੇਲ ਤੇ ਉਹ ਇੱਥੇ ਸੋ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਹੀ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਬੈਂਕ ਡਿਟੇਲ ਨਹੀਂ ਅਪਲੋਡ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਦੁਬਾਰਾ ਬੈਂਕ ਡਿਟੇਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਦੇਵੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.