ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਜਾਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਬਾਰਡਰ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਨੇ ਵੀਜਟਰ ਵੀਜ਼ੇ ਵਾਲੇ

Uncategorized

ਯਾਤਰਾ ਸਬੰਧੀ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਲੋਂ ਹੁਣ ਅਾਪਣੇ ਡਾ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਸਾਰੀ ਵੈਕਸੀਨੇਟਰ ਯਾਤਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸ ਟ੍ਰੈਵਰਲ ਵਾਸਤੇ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਇੱਕੀ ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਬਾਰਡਰ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵੱਲੋਂ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਤੋਂ ਹੀ ਯਾਤਰਾ ਸਬੰਧੀ ਸਖ਼ਤੀ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਰਾਹਤ ਦਾ ਅੈਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਸੀਂ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਅਨ ਪਾਪੂਲੇਸ਼ਨ ਵਾਸਤੇ ਵੀ ਬਾਰਡਰ ਸਬੰਧੀ ਰਾਹਤ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸਾਰੀ ਵੈਕਸੀਨੇਟਰ ਵੀਜ਼ਾ ਹੋਲਡਰ ਵਾਸਤੇ ਇੱਕੀ ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਹੜੇ ਯਾਤਰੀ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਹੋਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪਾਸੀ ਪ੍ਰੋ ਵੈਕਸੀਨੇਸ਼ਨ ਦਿਖਾਉਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ

ਕਿ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਤੋਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਬਾਰਡਰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਕਈ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵੱਲੋਂ ਯਾਤਰਾ ਸਬੰਧੀ ਰਾਹਤ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਟੂਰਿਜ਼ਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਘਾਟਾ ਸਹਿਣਾ ਪਿਆ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਵੱਲੋਂ ਕਾਫੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੀਆਂ ਗਈਆਂ ਇੱਥੇ ਵੀ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਕਾਰਨ ਖ਼ੈਬਰ ਇੰਡਸਟਰੀ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਈ ਅੱਜ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਤੋਂ ਇਕ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਰਾਹਤ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਹੁਣ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਲੋਂ ਯਾਤਰੀਆਂ ਲਈ ਰਸਤੇ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਪਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਕੋਵਿੰਡ ਵੈਕਸੀਨ ਲੱਗੀ ਹੋਵੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.