ਈ ਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦਾ ਪੈਸਾ ਕਦੋਂ ਆਵੇਗਾ

Uncategorized

ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਮੈਂਟ ਆ ਰਹੇ ਸਨ ਵੀ ਸਾਡਾ ਈ ਸ਼ਰਮ ਕਾਰਡ ਦਾ ਪੈਸਾ ਸਾਡੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਕਦੋਂ ਆਵੇਗਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਜਿਹੜੇ ਕੁਮੈਂਟ ਸੀ ਉਹ ਇਹ ਸੀ ਸਾਡਾ ਇੰਨਾ ਪੈਸਾ ਕਦੋਂ ਆਵੇਗਾ ਈ ਸ਼ਰਮ ਕਾਰਡ ਦਾ ਜਿਹੜਾ ਪੈਸਾ ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਯੂਪੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੋ ਉਥੇ ਕੁਝ ਇਹ ਸ਼ਰਮ ਕਾਲ ਆਧਾਰਤ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਾਤਿਆਂ ਵਿਚ ਪੈਸਾ ਚੁੱਕਿਆ ਤੇ ਕਈਆਂ ਦੇ ਖਾਤਿਆਂ ਵਿਚ ਪੈਸਾ ਨਹੀਂ ਆਇਆ

ਤੇ ਹੋਣਾ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਲੈਨੇ ਆਂ ਤੇ ਹੁਣ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚੋਣਾਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੇ ਚੋਣਾਂ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਬਣੇਗੀ ਜੋ ਵੀ ਸਕੀਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈ ਸਰਮ ਕਾਰਡ ਤੇ ਮਿਲਣਗੀਆਂ ਜਦੋਂ ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਮਿਲੇਗੀ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਜਿੰਨਾ ਚਿਰ ਇਲੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਨਵੀਂ ਸਰਕਾਰ ਨਹੀਂ ਬਣਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚਿਰ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਆਉਣਗੇ

ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜੇ ਆਪਣਾ ਈ ਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦਾ ਸਟੇਟਸ ਚੈੱਕ ਕਰਨਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੈਫੇ ਦੇ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਬਾਇਓਮੀਟਰ ਰਾਹੀਂ ਚੈੱਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਉੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਆਪਣਾ ਅੰਗੂਠਾ ਲਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਡਿਟੇਲ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਕੈਫੇ ਦੇ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਅੰਗੂਠਾ ਲਗਾਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀ ਸਟੇਟਮੈਂਟ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੋਂ ਪੈਸਾ ਆਇਆ ਹੈ ਜਾ ਕੇ ਦੋ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਉਹ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.