15 ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ ਕਰ ਲਓ ਇਹ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਵੇਗਾ ਮੋਟਾ ਜ਼ੁਰਮਾਨਾ

Uncategorized

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੈਸ਼ਨਲ ਪੈਨਸ਼ਨ ਸਿਸਟਮ ਚ ਖਾਤਾ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਜੇਬ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਟੇਗੀ ਜਿਹਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਫੰਡ ਰੈਗੂਲੇਟਰੀ ਐਂਡ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਅਥਾਰਿਟੀ ਨੇ ਪੁਆਇੰਟ ਆਫ ਪ੍ਰੈਸ ਜੈਸ ਆਊਟਲੈੱਟਸ ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਅੰਤ ਸਭਾਵਾਂ ਲਈ ਖ਼ਰਚੇ ਵਧਾ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਐਗਜ਼ਿਟ ਤੇ ਪੈਟਰੋਲ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਤੇ ਸੇਵਾ ਫੀਸ ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਐਗਜ਼ਿਟ ਤੇ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਇੱਕ ਸੌ ਪੱਚੀ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫੀਸ ਪੰਜ ਸੌ ਰੁਪਏ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ

ਐਨਪੀਐਸ ਤਾਂ ਸਰਵਿਸ ਚਾਰਜ ਯੋਗਦਾਨ ਦੇ ਜ਼ੀਰੋ ਪੁਆਇੰਟ ਦੱਸ ਫ਼ੀਸਦੀ ਤੋਂ ਵਧਾ ਕੇ ਜ਼ੀਰੋ ਪੁਆਇੰਟ ਵੀਹ ਫ਼ੀਸਦੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਯਾਨੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਪੰਦਰਾਂ ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਯਾਤਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਇਹ ਸੋਧੀ ਹੋਈ ਫੀਸ ਪੰਦਰਾਂ ਫਰਵਰੀ ਵਿਚ ਵੀਹ ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਹੋਵੇਗੀ ਪੀਓਪੀ ਕੋਲ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਚਾਰਜ ਦੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਦਾ ਬਦਲ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਤੈਅ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫੀਸ ਸਟਰੱਕਚਰ ਪੇਮੈਂਟ ਲੈਣੀ ਪਵੇ ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ

ਕਿ ਮੇਰੀ ਜੇਬ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਟੇਗੀ ਜਿਹਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਫੰਡ ਰੈਗੂਲੇਟਰੀ ਐਂਡ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਅਥਾਰਿਟੀ ਨੇ ਪੁਆਇੰਟ ਆਫ ਪ੍ਰੈਸ ਆਊਟਲੈੱਟਸ ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀਅਾਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਅਾਂ ਐੱਨਪੀਐੱਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸੇਵਾਵਾਂ ਲਈ ਖ਼ਰਚੇ ਵਧਾ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਐਗਜ਼ਿਟ ਤੇ ਪੈਟਰੋਲ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਤੇ ਸੇਵਾ ਫ਼ੀਸ ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਐਗਜ਼ਿਟ ਤੇ ਵਿਡੋਡੋ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਇੱਕ ਸੌ ਪੱਚੀ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫੀਸ ਪੰਜ ਸੌ ਰੁਪਏ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹ ਐੱਨਪੀਐੱਸ ਤਾਂ ਸਰਵਿਸ ਚਾਰਜ ਯੋਗਦਾਨ ਦੇ ਜ਼ੀਰੋ ਪੁਆਇੰਟ ਦੱਸ ਫ਼ੀਸਦੀ ਤੋਂ ਵਧਾ ਕੇ ਜ਼ੀਰੋ ਪੰਜ ਵੀਹ ਫ਼ੀਸਦੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.