ਭਰੂਣ ਸੁੱਟਣ ਵਾਲੀ ਮਾਂ ਦੀ ਵੀਡਿਓ ਆ ਗਈ ਸਾਹਮਣੇ

Uncategorized

ਇਨਸਾਨੀਅਤ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਸਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕਿਹੜੀ ਗੱਲ ਹੈ ਉਹ ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਪਟਿਆਲਾ ਸਨੌਰੀ ਅੱਡੇ ਦੇ ਕੋਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਸੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਇਆ ਇਹ ਉਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਨਵਜੰਮਿਆ ਬੱਚਾ ਜ਼ਰਾ ਉਹ ਕਿਸੇ ਵੱਲੋਂ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਤਾਂ ਨੂੰ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿਖਾਈ ਸੀ ਜਿਹਦੇ ਵਿਚ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਸ਼ਰਮ ਨਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਜਿਹੜੀ ਘਟਨਾ ਇਕ ਨਵਜੰਮਿਆ ਬੱਚਾ ਜਿਹੜਾ ਇੱਥੇ ਟੁੱਟ ਗਿਆ

ਤਾਂ ਹੁਣ ਉਸ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਜਿਹੜਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਚਿਡ਼ੀਏ ਇੱਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਰਾਤ ਨੂੰ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਇੱਕ ਰਕਸ਼ਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਦੋ ਜਿਹੜੀਆਂ ਜਨਾਨੀਆਂ ਨੇ ਉਹ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਕਸ਼ਾ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦਾ ਜਿਹੜਾ ਨਵਜੰਮਿਆ ਬੱਚਾ ਮਿਲਿਆ ਸੀ ਉਹ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਿਲਕੁਲ ਸਾਹਮਣੇ ਮਿਲਿਆ ਸੀ

ਤਾਂ ਦੇਖ ਸਕਦੋ ਰਕਸ਼ਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਜਿਹਡ਼ੀਆਂ ਨੇ ਇਹ ਦੋ ਲੇਡੀਜ਼ ਆਈਆਂ ਨੇ ਉਹ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵੱਲ ਹੀ ਜਿਹੜਾ ਰਕਸ਼ਾ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰੁਕਦਾ ਤਾਂ ਦੋਨੋਂ ਜ਼ਨਾਨੀਆਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਦੋ ਲੇਡੀਜ਼ ਨੇ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਇਸ ਜਥਿਆ ਪੌਦਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਹੀ ਆ ਕੇ ਕੁਛ ਟਾਈਮ ਸਮਾਂ ਜਿਹੜਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੁਬਾਰਾ ਜਿਹੜ ਆ ਕੇ ਉਹ ਰਕਸ਼ਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਚਲੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ

ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਕੇ ਰਫੂਚੱਕਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਤਾਂ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਬਹੁਤ ਤਰਾ ਦੇ ਲਗਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਨੇ ਜਦੋਂ ਇਹ ਰਕਸ਼ਾ ਤੋਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਜਦੋਂ ਰਕਸ਼ਾ ਆਉਦਾ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਉੱਤੇ ਹੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਉਂਦਾ ਤੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਖੜ੍ਹਦਾ ਹੈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਕਿ ਉਹ ਇਲਾਜ ਵਗੈਰਾ ਕਰਾਉਣਾ ਹੀ ਹੋਣ

Leave a Reply

Your email address will not be published.