ਫ਼ਰਦ ਜਮ੍ਹਾਂਬੰਦੀ ਮੋਬਾਈਲ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰੋ ਚੈੱਕ

Uncategorized

ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੌਖੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਫ਼ਰਦ ਜਮ੍ਹਾਂਬੰਦੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਮੋਬਾਈਲ ਜਾਂ ਪੀਸੀ ਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰ ਸਕਦੇ ਉਹ ਡਿਟੇਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਰਿਹਾ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੇਸ਼ੀਅਲ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੀਐੱਲਆਰਐੱਸ ਡਾਟ ਓਆਰਜੀ ਡੌਟਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੀਡੀਏ ਐਪ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਕੇ ਦਿਖਾਵਾਂਗੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਐਪ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੇ ਸਾਈਡ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਾਂਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮੋਬਾਇਲ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਪੀਡੀਐਫਏ ਵੀਡੀਓ ਡਾਊਨਲੋਡ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ

ਇਸ ਸਾਈਡ ਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪੇਜ਼ ਓਪਨ ਹੋਵੇਗਾ ਨੀਚੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਗਰੀਨ ਬਾਕਸ ਬਣਿਆ ਹੋਏ ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋਗੇ ਜਿਥੇ ਫਰਦ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਤਾਹੀਓਂ ਤੁਸੀਂ ਕਲਿੱਕ ਕਰ ਦੇਣਾ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨੈਕਸਟ ਪੇਜ਼ ਓਪਨ ਹੋਵੇਗਾ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਹ ਪੇਜ ਓਪਨ ਹੋ ਗਿਆ ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਰੇਂਗਾ ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਸਿਲੈਕਟ ਕਰ ਲੈਣਾ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਭਾਸ਼ਾ ਜਿਹੜੀ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰੱਖਣੀਆਂ ਆ

ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਤਹਿਸੀਲ ਸਿਲੈਕਟ ਕਰ ਲੈਣੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪਿੰਡ ਸਲੈਕਟ ਕਰ ਲੈਣ ਪੁਸਤਕਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਈਅਰ ਸਲੈਕਟ ਕਰ ਲੈਣਾ ਠੀਕ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਨੰਬਰ ਪਾਉਣਾ ਜਾ ਤੁਸੀਂ ਖੇਵਟ ਨੰਬਰ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਤੁਸੀਂ ਸਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਡੀਡੀਏ ਐਫ ਕਿਮੇਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਹੁੰਦੀ ਉਸ ਵਰ੍ਹੇ ਦਾ ਅਨੁਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਲਿੰਕ ਉੱਪਰ ਜਾ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸਮਝ ਲੱਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.