ਕੈਨੇਡਾ ਓਂਟਾਰੀਓ ਚ ਜੋ ਵਾਪਰਿਆ ਜਾਨ ਲੇਵਾ ਹਾਦਸਾ ਭਾਰਤ ਤੋ ਆਈ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਟੂਡੈਂਟ ਸੀ ਮ੍ਰਿਤਕ

Uncategorized

ਉਂਟਾਰੀਓ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿਚ ਇਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਵਜੋਂ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਆਈ ਇਸ ਤੇ ਲੜਕੀ ਨੇ ਦਮ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਫਰਵਰੀ ਇੱਕ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ ਦੇ ਛੇ ਵੱਜ ਕੇ ਪੰਜਾਹ ਮਿੰਟ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਬੈਲਫੈਲਡ ਰੋਡ ੳੁੱਤੇ ਇਹ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਬੱਸ ਵਿਚੋਂ ਉਤਰੀ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵੱਲ ਨੂੰ ਤੁਰ ਰਹੀ ਸੀ ਇਸ ਮੌਕੇ ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਾਸਿੰਗ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਸੜਕ ਪਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ

ਇਸ ਮੌਕੇ ਇੱਕ ਡੌਜਬਾਲ ਦਾ ਪਿਕਅੱਪ ਟਰੱਕ ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਕੇ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਡਰਾਈਵਰ ਉਸ ਪਿਕਅੱਪ ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਿੱਕਅੱਪ ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਪਛਾਣਨ ਦੇ ਵੱਸ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਮਦਦ ਲਈ ਮੌਕੇ ਉਤੇ ਰੋਕਿਆ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਇਸ ਮੌਕੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ

ਕਿ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਕੁਝ ਪਤਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸੱਤ ਸੌ ਪੰਜ ਛੇ ਸੌ ਪਚੱਤਰ ਇਕੱਨਵੇ ਇਕਹੱਤਰ ਤੁਰੰਤ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਦੀ ਪਛਾਣ ਛੱਤੀ ਸਾਲਾ ਐਡਮ ਗੁਗਨੀ ਰਜਿੰਦਰ ਪ੍ਰਸਾਦ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਸਰਜਰੀ ਦੀ ਇੱਕ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਵਿੱਚ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਾਇੰਸ ਦਾ ਕੋਰਸ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਜੋ ਕਿ ਦੋ ਸਾਲ ਤੋ ਪੜ੍ਹ ਰਹੀ ਸੀ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇੱਕ ਜਨਵਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਸਤੇ ਆਈ ਸੀ ਪਰ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਇਹ ਗੰਭੀਰ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਗਿਆ ਉਸ ਨੇ ਦਮ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.