ਕੈਨੇਡਾ ਕੇਐਸ ਮੱਖਣ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ ਤਾਰੀ ਦਾ ਜਾਣੋ ਸੱਚ

Uncategorized

ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਜੋ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਕੇਐਸ ਮੱਖਣ ਦੀ ਕਹਿੰਦਾ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ ਤਾਰੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਸ ਅਸਲ ਸੱਚ ਕੀ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਐਬਸਰਡ ਪੁਲੀਸ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੱਥ ਕੜੀਆਂ ਲਗਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕੱਲ੍ਹ ਯਾਨੀ ਕਿ ਤੀਹ ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਦੋ ਵੱਜ ਕੇ ਛੇ ਮਿੰਟ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਐਬਟਸਫੋਰਡ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਨਾਈਨ ਬੰਨ੍ਹ ਬੰਨ੍ਹ ਤੇ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ

ਕਾਰਡੀਨਲ ਐਵਿਨਿਊ ਐਬਸ ਭਰਦੀ ਇਕ ਪਾਰਕਿੰਗ ਲਾਟ ਵਿਚ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਥਿ ਆਰਾਂ ਨਾਲ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ਹਿਰ ਦਾ ਇਹ ਉਹ ਹਿੱਸਾ ਜੋ ਕਿ ਗੈਂਗ ਹਿੰਸਾ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਇੱਕ ਜਨਤਕ ਥਾਂ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਸੋਪਿੰਗ ਮੌਲ ਵੀ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਫੋਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਿਸੇ ਵੱਲੋਂ ਤਾਂ ਐਬਟਸਫੋਰਡ ਪੁਲੀਸ ਨੇ

ਇਸ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਲਿਆ ਤੇ ਉਹ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਾਈ ਰਿਸਕ ਰੈਸਟ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਉਥੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਕਾਫ਼ੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵਿਅਕਤੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਲਿਆ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਦੋ ਨਕਲੀ ਰਾਈਫਲ ਵੀ ਮਿਲੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਦੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਿ ਪੂਰੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਫ਼ਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾ ਹੀ ਐਬਟਸਫੋਰਡ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਨਾ ਹੀ ਸਿਟੀ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.