ਹੋਟਲ ਦੀ ਛੇਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੋਂ ਮਾਰੀ ਉਨੀ ਸਾਲਾ ਮਾਡਲ ਨੇ ਛਾਲ ਆਖਿਰ ਇਸ ਭਾਰਤੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਕੁੜੀ ਨੇ ਕਿਉਂ ਕੀਤੀ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ

Uncategorized

ਮਾਮਲਾ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦਾ ਜਿਥੇ ਇਕ ਇਕ ਖੂਬਸੂਰਤ ਮਾਡਲ ਵੱਲੋਂ ਹੋਟਲ ਦੀ ਛੇਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੋਂ ਛਲਾਂਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਮਾਡਲ ਵੱਲੋਂ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਾਪਾ ਮੈਂ ਖ਼ੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਮੇਰਾ ਚਿਹਰਾ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖ ਲਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਆਂ ਕਿ ਆਖਿਰਕਾਰ ਕਿਉਂ ਇਸ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ

ਉਪਾਧਿਆਏ ਨੇ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਜੋਧਪੁਰ ਸਥਿਤ ਰਤਨ ਦਾ ਹੋਟਲ ਦੀ ਛੇਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੋਂ ਛਾਲ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਘਟਨਾ ਰਤਨ ਦਾ ਹੋਟਲ ਦੀਆਂ ਕੱਟਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੁਨਗੁਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਛਾਲ ਮਾਰ ਕੇ ਹੇਠਾਂ ਖੜ੍ਹੀ ਕਾਰ ਤੇ ਡਿੱਗ ਪਈ ਅਤੇ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਏ ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਂਦਾ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਬੋਟਲ ਗੰਗੋ ਉਪਾਧਿਆਇ ਨੇ

ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਜੋਧਪੁਰ ਸਥਿਤ ਰਤਨ ਦਾ ਹੋਟਲ ਦੀ ਛੇਵੀਂ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੋਂ ਆਦਿਤੀ ਘਟਨਾ ਰਤਨ ਦਾ ਹੋਟਲ ਦੀਆਂ ਕੱਟਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੂਗਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਛਾਲ ਮਾਰ ਕੇ ਹੇਠਾਂ ਖੜ੍ਹੀ ਕਾਰ ਤੇ ਡਿੱਗ ਪਈ ਅਤੇ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਂਦਾ ਗਿਆ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਥਿਰ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ

ਕਿ ਕਾਫ਼ੀ ਉਚਾਈ ਤੋਂ ਡਿੱਗਣ ਕਾਰਨ ਗੁਟਬੰਦੀਆਂ ਤੇ ਲੱਤ ਫਰੈਕਚਰ ਹੋ ਗਈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਖਤਰੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਗੌਰੀਕੁੰਡ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਉਦੈਪੁਰ ਤੋਂ ਜੋਧਪੁਰ ਆਈ ਸੀ ਉਹ ਇਥੇ ਰਤਨ ਦਾ ਦੇ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਰੁਕੀ ਪਰ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਪਾਪਾ ਮੈਂ ਖ਼ੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.