ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਬੱਸ ਨੇ ਮਚਾਇਆ ਕਹਿਰ

Uncategorized

ਦੇਰ ਰਾਤ ਇਕ ਭਿਆਨਕ ਬੱਸ ਹਾਦਸੇ ਨੇ ਵਾਪਰਨ ਦੀ ਮੰਦਭਾਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਉਸ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਚੁਰਾਹੇ ਤੇ ਚੀਕ ਚਿਹਾੜਾ ਮੱਚ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਇਕ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋਈ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਬੱਸ ਨੇ ਸਤਾਰਾਂ ਵਾਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਦਰਦਨਾਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਛੇ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਪਤੀ ਨੂੰ ਲੋਕ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖਮੀ ਦੱਸੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹਰ ਸਾਲ ਇਥੇ ਵਾਪਰਿਆ ਅਤੇ ਕਿਵੇਂ ਵਾਪਰਿਆ ਮੇਰੇ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹਾਦਸਾ ਕਾਨਪੁਰ ਦੇ ਤਾਜਮਹੱਲ ਚੁਰਾਹੇ ਤੇ ਵਾਪਰਿਆ

ਜਦੋਂ ਇਕ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਬੱਸ ਨੇ ਸਤਾਰਾਂ ਬਾਲਾਂ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਛੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਬੱਸ ਜ਼ੁਬਾਨਾਂ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰੀ ਟ੍ਰੈਫ਼ਿਕ ਬਹੁਤ ਵਾਰ ਟਕਰਾ ਕੇ ਡੰਪਰ ਵਿਚ ਦਾਖ਼ਲ ਹੋ ਗਈ ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਸਾਰੇ ਜ਼ਖ਼ਮੀਆਂ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋਈ ਬੱਸ ਨੇ ਦੋ ਕਾਰਾ ਦੱਸ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲਾਂ ਅਤੇ ਸਕੂਟੀਆਂ ਇਹ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਟੈਂਪੂ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੱਸ ਦਾ ਡਰਾਈਵਰ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ

ਬੱਸ ਦੀ ਟੱਕਰ ਨਾਲ ਜਿਹੜੀਆਂ ਦੋ ਕਾਰਾਂ ਨੁਕਸਾਨੀਆਂ ਗਈਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਲੋਕ ਗੰਭੀਰ ਰੂਪ ਨਾਲ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ ਕਿ ਕੁਝ ਰਾਹਗੀਰ ਬੱਸ ਦੇ ਟਾਇਰ ਹੇਠ ਆ ਕੇ ਮਾਰੇ ਗਏ ਜਿਵੇਂ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਚੀਕ ਚਿਹਾੜਾ ਤੇ ਭਗਦੜ ਮੱਚ ਗਈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁੱਜੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਸੜਕ ਤੇ ਬੈਰੀਕੇਡ ਲਗਾ ਕੇ ਰਾਹਤ ਅਤੇ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.