ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਚਲਦੀ ਟ੍ਰੇਨ ਚ ਲੱਗੀ ਭਿਆਨਕ ਅੱਗ ਜਾਨ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੇ ਟ੍ਰੇਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਮਾਰੀਆਂ ਛਾਲਾ

Uncategorized

ਰੇਲ ਹਾਦਸੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰ ਆਜੜੀ ਉਰਫ ਇਹ ਦਰਦਨਾਕ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਆਇਆ ਉਹ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਦਰਅਸਲ ਇਕ ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਅੱਗ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹੀਂ ਹਫੜਾ ਦਫੜੀ ਜਿਹੀ ਮੱਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਵਾਰੀਆਂ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਛਾਲ ਮਾਰ ਦਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਹਾਲਾਂਕਿ ਗਨੀਮਤ ਇਹ ਰਹੀ

ਕਿ ਟ੍ਰੇਨ ਜਿਹੜੀ ਹੌਲੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਰੂਸ ਨੇ ਇਕ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਰੁਕਣਾ ਹੁੰਦਾ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡੀ ਕੈਜ਼ੂਅਲਟੀ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਖਬਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਈ ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਜਿਹੜੀ ਐ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਸਵਾਰੀਆਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਟ੍ਰੇਨ ਫਸੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜ ਜਿਹੜੇ ਆਪ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਐ ਜਦੋਂ ਟਰੇਨ ਸਟੇਸ਼ਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਪੁੱਜਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਕਿ ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਅੱ ਗ ਲੱਗ ਗਈ

ਜਦੋਂ ਯਾਤਰੀਆਂ ਤਕ ਖ਼ਬਰ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੈ ਰਾਜਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਹਫੜਾ ਤਫੜੀ ਜਿਹੜੀਆ ਇਹ ਮਾਰਚ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਫੜਾ ਤਫੜੀ ਮੱਛਰ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜਿਹੜੀ ਜਾਨ ਹੈ ਉਹ ਬਚਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਯਾਤਰੀ ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕੁਦਰਤ ਪ੍ਰੇਮ ਦੀ ਸਟੀਕ ਜਿਹੜੀਆ ਨੌਰਮਨ ਸਪੀਡ ਤੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਸਲੋਅ ਜਿਹੜੀ ਦੱਸੀ ਜਾਰੀ ਕਿਉਂ ਯਾਰ ਟ੍ਰੇਨ ਉਸ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਰੁਕਣਾ ਸੀ

ਪਰ ਅੱਗ ਨਾਲ ਇਹ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ ਜਿਹੜਾ ਵਾਪਰਿਆ ਜਦੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੀ ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਅੱ ਗ ਨਿਕਲਦੀ ਦੇਖੀ ਤਾਂ ਲੋਕ ਵੀ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵੇਲੇ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹੋਣਗੇ ਪਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਰੇਲਵੇ ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿਹੜਾ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਪਰ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿਹੜੀ ਇਹੀ ਹੈ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਂਚ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.